Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ!! เวลาเข้า โฟลเดอร์ ในคอมมันจะขึ้นเเบบนี้ก่อนเสมอ(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ!! เวลาเข้า โฟลเดอร์ ในคอมมันจะขึ้นเเบบนี้ก่อนเสมอ(มีรูป)

เเบบนี้อ่ะครับ เเต่มันก็เข้าได้นะ เเต่รำคานอ่ะครับขึ้นตลอดเลย
    ผมได้ลองเปลี่ยนเวลาเเล้วให้เป็นเเบบปกติก็ยังไม่หายครับ
    ผู้รู้ช่วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    Last edited by formalin; 5 Jan 2009, 23:23:35.

Error

อืมมม error แปลว่าไรหละ ฮ่าๆ
    ----------------------------------------
    ส่วนที่มีปัญหา เดี๋ยวจะหาคำตอบมาให้ครับ

รอแปป

Comment

ขอดันหน่อยครับ ไม่มีเเล้วว อ๊ากกก ขึ้นตลอดเลย

Comment

ดันอีกทีคร้าบบบ ผู้รู้ช่วยหน่อยคร้าบ

Comment

น่าจะโดนกำหนดการเข้าไฟล์ไว้นะครับเพราะวิสต้ามีออฟชั่นอยู่อย่างนึงเหมือนกับว่าความปลอดภัยของครอบครัว อยู่ที่ control panel นะครับลองหาดูเพราะผมลืมไปเเล้วใช้ XP นะ

Comment

ลอง re-install โปรแกรมอะไรซักอย่างที่คุณคิดว่ามันเกี่ยวข้องกับ system clock น่ะึครับ

Comment

เอะอะคิดไม่ออกแก้ไม่ได้ formatไปเลยคับ ยกไปร้านมันก็ทำอยู่ดี

Comment

Working...
              X