Announcement

Collapse
No announcement yet.

Star craft2 จะออกประมานเดือนใหนอะครับ ไคทราบบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Star craft2 จะออกประมานเดือนใหนอะครับ ไคทราบบ้าง

555 อยากเล่นมากๆอะครับ

เอ่อแล้วภาคแรกไค ทำให้เล่นกับวิสต้าได้มั่งไม๊อะครับ พอดีมีแผ่นแท้จะเข้า Bnet - -

ผมขอมั่วว่า กลางปี นี้ครับ

Comment

ผมว่าปลายปี หรือไม่ก็ 2010

Comment

มันบอกว่าจะออกมาตอนปี 2009 แต่ถ้าให้ผมเดา + ไปอีกอย่างต่ำ 1 ปี ล่ะ

อย่างภาคแรกเกมมันออกมาโฆษณาแต่กว่าจะได้เล่นปาไป 5 ปีละ

Comment

โห นานนะเนี่ย

Comment

รอกันหง่าวเลย

Comment

เกมเทพจาก Blizzard รอกันต่อไป พ่วงด้วย Diablo3 อีก

เห็นบอกว่าจะมีออกมา 3 ภาค สำหรับ Starcraft2 ภาคของ Terran, Zerg, และ Protoss ตามลำดับ

Comment

ค่ายนี้เค้ามีพรสวรรตในการทรมานหัวใจเกมเมอคับ
                เเต่พวกเราก็ไม่เคยผิดหวังกันเกมค่ายนี้นะคับ เค้าจะรอให้เกมผ่านการขัดเกลาจนตกผลึกถึงขีดสุกจิงๆเเล้วค่อยปล่อยออกมา
                เฮ้อ พูดเเล้วก๔เอา diablo II เล่นดีกว่า ^_^

Comment

Working...
                X