Announcement

Collapse
No announcement yet.

WinDows 7 ทำไมลงไดว์เวอกาดจอไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WinDows 7 ทำไมลงไดว์เวอกาดจอไม่ได้

ทำไมวินโด้7 ลงไดว์เว่อกาดจอ GTX260 Core 216 ไม่ได้อะครับ หรือต้องไปโหลดมาใหม่

งงเลย?
    ทำไมปัญหา Windows7 เยอะจัง?
    กำลังจะลงอยู่ด้วย
    ทำไงดี?

Comment

พอดีหาเจอละครับ พี่น้องผมลองไปโหลด ไดเวอแบบวิสต้า 32บิต ลงได้เลยครับบบบ

Comment

Originally posted by rakkeynakub View Post
        พอดีหาเจอละครับ พี่น้องผมลองไปโหลด ไดเวอแบบวิสต้า 32บิต ลงได้เลยครับบบบ
        เกือบทำให้ อีตาบิลล์ เกตส์ เสียลูกค้าไปไปแล้ว 55555+

Comment

ใช้ผิดตัวนี่เอง

Comment

แล้ว วินโด้7 เนี่ยอะครับ ทมันมี ทีมไรป่าวครับ ถ้ามี ช่วยลิ้งให้ทีสิครับ

Comment

ผมใช้ได้ 2 วัน เพราะว่าบางโปรแกรมหรือไดร์เวอยังไม่เข้าที่เท่าไร เปลี่ยนเป็นวินโด 7 ทีต้องหาอัพเกรดเวอชั่น

โปรแกรมให้ใหม่ ลงวินโดก็กินพื้นที่ก็เยอะแล้ว ยังต้องหาโปรแกรมวเอชั่นใหม่ๆมาลงอีก HDD หมดพอดี แต่ถ้า

วินโด 7 มาเต็มๆแล้ว อัพเกรดโปรแกรมใหม่แล้ว รู้สึกดี เปลี่ยน HDD ใหม่ก็ยอมครับ

เลิกใช้เลย ต้องรอตัวเต็มๆละครับว่ามันดีจิงไหม

Comment

ผมว่าวินโด้7 มันดีนะครับไม่ค่อยมีปัญหา

Comment

ใช้ไดว์ร์เว่อตัวไหนครับ 180.48 ลงได้ปรกตินะ แต่ 180.84 ลงไม่ได้

หรือคุณจะเปิดออโต้อัพเดทให้มันโหลดไดว์เว่อร์เองก็ได้

Comment

Working...
                  X