Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไวเลสอีกตัวมาจากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไวเลสอีกตัวมาจากไหนครับ

ปกติไวเลสของผมมันชื่อว่า Wireless แต่วันนี้อยู่ๆก็มีสัญญาณไวเลสอีกตัวชื่อว่า Linksys อยากถามว่ามันมาจากไหนครับ และมันจะสามารถมาทำอะไรเครื่องเราได้ไหมครับ ไม่ค่อยมีความรู้เกี่ยวกับตรงนี้เลยครับแนะนำหน่อยนะครับ
    Last edited by NongAt; 6 Jan 2009, 09:13:56.

คงเป็นของเพื่อนบ้านคุณละครับ

Comment

ถ้าเราใช้จะเป็นไรไหม 555+ หลังๆเล่นของตัวเองเหมือนมันช้าๆ ไม่รู้ใครแอบใช้ของเราหรือเปล่า ตรวจสอบได้ไหมครับ

Comment

ตรวจสอบได้คับ ของคุณใช้ Router ยี่ห้อ/รุ่น ไรอ่า

Comment

ใช้ net cut scan ดู ip ในวงแลนดูครับ
          หรือไม่ก็ fig mac address ไปเลย

Comment

Working...
          X