Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัณหากั้บ port usb ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัณหากั้บ port usb ครับ

ผมใช้โน๊ตบุ๊ก benq r45 ปกติเวลาเสียบ cardreader and อาดดิสเเบบ2.5 มันจะเห็นเเต่ตอนนี้มันไม่เห็นควรเเก้อย่างไรครับ ใช้วินโดส์ xp เรียนผู้รู้ช่วยทีครับ เเต่อาดดิสเเบบ2.5 เอาไปเสียบที่เครื่องอื่นก็ไม่เห็น เเต่cardreader เสียบเครื่องอื่นมันเห็น งงมาก
    Last edited by klabsri; 4 Jan 2009, 13:51:57.

Originally posted by klabsri View Post
    ผมใช้โน๊ตบุ๊ก benq r45 ปกติเวลาเสียบ cardreader and อาดดิสเเบบ2.5 มันจะเห็นเเต่ตอนนี้มันไม่เห็นควรเเก้อย่างไรครับ ใช้วินโดส์ xp เรียนผู้รู้ช่วยทีครับ เเต่อาดดิสเเบบ2.5 เอาไปเสียบที่เครื่องอื่นก็ไม่เห็น

HD E เสียบเครื่องเราก็ไม่ติด เสียบเครื่องอื่นก็ไม่ติด

= ไม่ box ก็ HD พัง

Comment

Working...
    X