Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเลี้ยง BZ800 อยู่ รบกวน เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเลี้ยง BZ800 อยู่ รบกวน เข้ามาหน่อยครับ

คือสนใจว่าจะถอยซักตัวน่ะครับ ถามก่อนเพื่้อความแน่ใจ

- ร้านใหนสั่งซื้อ ส่งต่างจังหวัดใด้ บริการดีๆ ราคาไม่โหดบ้างครับ

- ที่ว่ามีเสียงจี่ๆ มันดังจนลำคาญอ้ะเปล่้า

- ขั้วถอดได้ มีปัญหาเรื่องความร้อนรึเปล่าครับ

- สุดท้าย คอนเฟิร์มให้หน่อยนะครับ มันน่ารักไม๊

ขายอีนังแม๊กสีจืดๆ ไปแล้วครับ ขอมีแสงกับเค้ามั่ง ท่านใหนที่ไช้อยู่ช่วยเชียร์ทีนะคร้าบ

1. ถ้าทั้วๆไปเห็นมี HardwareHouse ขายอยู่ร้านนึง ประกันเสียส่งซ่อม(ไม่ได้เรื่องเท่าไร)
    ไม่เคยสั่งของร้านนี้ครับ
    2. มีดังจี่ๆแน่นอน ประมาณ 80% ใช้ Tagan ต้องทำใจครับ แต่คงจะไม่ดังจนน่ารำคาญครับ
    3. ไม่มีปัญหา สายไหนไม่ใช้ก็ไม่ต้องใส่ เกะกะเครื่อง บังทางลม
    4. สวยงาม วัตต์เต็ม 80+ ดีเกือบทุกอย่าง แต่เทียบวัตต์ที่จ่ายแล้ว แพงมากกก(สงสัยจะแพงค่าหลอดไฟ)

ถ้าอยากได้แบบ BZ แนะนำ iCute ดีกว่า เหมือนกันเกือยทุกอย่าง ราคาในวัตต์เท่ากันถูกกว่าครึ่งๆเห็นจะได้

Comment

เคยใช้ Tagan 5 ตัว จี่ไป 4 ตัว อีกตัวไม่จี่

อาการจี่ไม่ใช่ว่าจี่ทั้งวันนะ นานๆจี่ที แล้วแต่ตัวไหนจะบ่อยไม่บ่อย

ตัวที่ใช้ปัจจุบัน จี่วันละครั้งสองครั้ง นานครั้งละ 2-3นาที

จี่หอยแหล่มเลย

Comment

psu ตัวแรกของผมยี่ห้อ tsunami เป็นแบบแถมติดเคสมา ไม่เห็นมันจะจี่เลย ท่านลองเอาไปคิดดูเอาเองละกัน

Comment

ของหนูไม่จี่ โชคดีจัง

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
            ของหนูไม่จี่ โชคดีจัง
            คนน่ารักมักจะได้แต่สิ่งที่ดีๆครับ

Comment

Asus, CoolerMaster บางตัวก็มีจี่ครับ

Enermax ยังไม่เคยเจอ

TSUNAMI เคยเจอแต่เสียงระเบิดครับ

Comment

ไร้สาระ

Comment

Originally posted by slate View Post
                  ไร้สาระ

Comment

อะไรไร้สาระ รบกวยอธิบายหน่อยครับ

Comment

จะยังไงก้ได้ขอให้ใช้ได้แล้วก็ไม่พังตามหลังครับ ผมก็BZ600นะปกติดีครับ

Comment

ของผม BZ500 ใช้มาเกือบปี ไม่มีปัญหาเรื่องจ่ายไฟ จี่บ้างบางเวลา ไม่รบกวนใจครับเบา ๆ

Comment

จี่ที่ว่านี่มันดังกว่าพัดลมในเครื่องมากมั๊ยครับนี่ นึกเสียงไม่ออก อิอิ

Comment

Working...
                          X