Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ water cooling งบประมาณต้องเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมกำลังจะ เริ่มอ่ะคับ มีงบประมาณ 3000-4000 ช่วยแนะนำ อุปกรณ์หน่อยคับ แบบว่าทั้งหมดเลยนะคับ
    คือยังไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะคับ ผมจะแวะมาตอบ บ่อยๆ

Comment

คือถ้าไง ใครทำให้ได้ช่วยมาทำให้ทีคับ ผมมะมีค่าจ้างให้น้า แบบว่าช่วยๆกัน ผมอยู่บางแคอ่ะคับ

Comment

Originally posted by cpe016 View Post
        คือถ้าไง ใครทำให้ได้ช่วยมาทำให้ทีคับ ผมมะมีค่าจ้างให้น้า แบบว่าช่วยๆกัน ผมอยู่บางแคอ่ะคับ
        บางแคก็เส๊จผมสิ อิอิ อยู่เดอมอบางแค

Comment

จิงป่าวคับ แนะนำหน่อยคับ มีงบประมาณ3000 อ่ะคับ แบบว่าอยากได้สวยๆ อ่ะคับ มายำให้เลยก็ได้นะ แนะนำหน่อยคับ

Comment

3พัน ....ท่าจะลำบาก ของดีๆที่ทำมาเพื่อคอม มันก็ แพงอยุ่ ราคาร่วมหมื่น -.-

Comment

รวมๆ ก็ร่วมหมื่นอยู่ครับผม

Comment

Originally posted by cpe016 View Post
                จิงป่าวคับ แนะนำหน่อยคับ มีงบประมาณ3000 อ่ะคับ แบบว่าอยากได้สวยๆ อ่ะคับ มายำให้เลยก็ได้นะ แนะนำหน่อยคับ
                3000บอกไม่ถูเลย -0-
                หม้าน้ำดีก้ปาไป3000แล้วอะ ยังไม่ได้ปั่มเลย
                ปั่มอีก2800 มือ2
                บล๊อค 1400 มือ2
                โดนสายยางอีกเมตรละ200 -0-แค่ CPU เฉยๆนะ หม้อน้ำ+ปั่ม+บล๊อค CPU ปล.ยังไม่ได้+พัดลม12เซนอีก2ตัวเป่าหม้อน้ำนะท่าโดน SilverStone FM123 โดนอีกตัวละ600 ..2ตัว ปาไป1200และ บานปลายอีก
                ราคานี้ผมขายของผมเอง คริคริ
                Last edited by pungpond999; 8 Jan 2009, 01:27:25.

Comment

เปงหมื่อเลย หลอคับ เหงที่โพสๆกันมีแบบราคาประหยัดอ่ะคับ แบบว่าเพิ่งรองเล่นมือใหม่เลยอ่ะ ไงๆช่วยทีนะคับงบน้อยอ่ะ

Comment

มีใครจะแนะนำไหมคับ ซัก 3000-4000 อ่ะคับ ใครมีของเหลือไม่ใช้บอกนะคับช่วยๆกันหน่อยนะคับ อยากเล่นมากเลย

Comment

ข่วยๆหน่อยได่ไหมอ่ะคับ งบไม่ค่อยมีงะ เหอๆ ใครช่วยจัดให้หน่อยได้มะ ไม่เกิน4000 อ่ะคับ

Comment

อย่างที่พี่เค้าว่าน่าจะร่วมหมื่นอะครับ อยุบางแค ตามท่านปอนไปยำเลย ผมอยุพระราม2ช่วงนี้ว่าง เลยหาน้ำเล่นแก้เซง

Comment

ถ้าไม่เกิน 4000 ก็ต้อง เป็น ชุดน้ำ แบบ all in one
                          แบบพวก 760 is อ่ะครับ ประมาณ 3900 พอดี

Comment

ข่วยๆหน่อยได่ไหมอ่ะคับ งบไม่ค่อยมีงะ เหอๆ ใครช่วยจัดให้หน่อยได้มะ ไม่เกิน4000 อ่ะคับ
                            จัดชุดสำเร็จ อาจจะได้ครับผม ThermalTake Big Water 760i 3900

Comment

เอ่อ

หา it market น่าจะได้ ราวๆ 4000

( cpu ) อย่างเดียว

เพราะผมได้ 3 จุด มา 5000

( หม้อน้ำตอนเดียว )

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากคับ เดี๋ยวรอ งบออก จะมาคุยอีกที ถ้าไงเดี๋ยวหาตังเพิ่มอีกอยากเล่นแบบจิงจังอ่ะคับ แต่ความรู้น้อย ใครมีลิ้งไรให้อ่านก็ช่วยๆหน่อยนะคับ หรือใครจะแนะนำเรื่อง อุปกรณ์ ก็บอกได้นะคับ ผมเข้ามาดู ทุกวัน

Comment

Working...
                                X