Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC Intel P4 631 3Ghz. ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC Intel P4 631 3Ghz. ได้ไหมครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ อยากทราบว่ามันจะโอเวอร์คล็อกได้หรือไม่ แล้วใช้โปรแกรมอะไรครับ
    อีกคำถามครับ ผมใช้เมนบอร์ด Asrock 775i65G มันโอเวอร์คล็อกได้หรือเปล่าครับ
    Last edited by peeooh; 4 Jan 2009, 11:59:29.

ได้
    ปรับที่ BIOS

Comment

ตัวโหดเลย P4 631 ที่ 1 ของโลกก็ใช้ตัวนี้แหละ หุหุ

Comment

ของผม 530 2.66 บอร์ด p5dv1-x ....ram บ้านๆ 400
        ลางไงผมได้ 3.099 (ทำไมมันไม่ 1 วะ)

Comment

มีตัวนึง ยังไม่มี mobo ใส่เลยย
          ไปไกลแค่ไหนน้อออ

Comment

ยืมมาลองหน่อย น้า

Comment

ผมใช้เมนบอร์ด Asrock 775i65G มันโอเวอร์คล้อกได้เปล่าครับ

Comment

Originally posted by peeooh View Post
                ผมใช้เมนบอร์ด Asrock 775i65G มันโอเวอร์คล้อกได้เปล่าครับ
                ผมใช้ P4 630 3.0Ghz กะบอร์ดนี้ ลากไปที่ 3.61 ซิืงค์เดิมๆ ครับ ม่ายเพิ่มไฟเลย Idle อยู่ที่ 38 ครับ สบายๆเลยครับ

Comment

นี่ไงลากได้ไกลที่ 1 โลก ใส่กะบอร์ด อัสซุสคอมมานโด

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    ยืมมาลองหน่อย น้า
                    เอาจิงหยออ
                    ขอลองก่อน เดี๋ยวส่งไปให้แช่บ้วย

Comment

Working...
                    X