Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Notebook HP Pavilion x360 - 14-ba075tx สามารถอัพแรมกับเพิ่ม SSD ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Notebook HP Pavilion x360 - 14-ba075tx สามารถอัพแรมกับเพิ่ม SSD ได้ไหมครับ

Notebook HP Pavilion x360 - 14-ba075tx สามารถอัะแรมได้ไหมครับ ไม่มีความรู้เลยครับ รบกวนด้วยครับ

เป็นเครื่องนอกครับตัวนี้ สเปกตามนี้เลย คืออยากจะเพิ่ม ram จาก 4 เป็น 8 ไม่แน่ใจว่าเพิ่มอีกช่องได้หรือต้องเปลี่ยนจาก 4 เป็น 8 แล้วก็ใส่ ssd 128 เพิ่ม ฮาร์ดดิสสามารถเพิ่มได้ไหมหรือต้องเปลี่ยน

HP 3.jpg
    HP 1.png
    HP 2.png
Working...
X