Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเคส ที่ไม่ใช้ น๊อต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเคส ที่ไม่ใช้ น๊อต

มีเคสอะไรบ้างที่ เวลาติดตั้ง ไม่ต้องใช้น๊อตอ่ะครับ

ที่มันมีตัวล๊อก เองเลยอ่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ สวยๆ ราคาเหมาะสมหน่อยนะครับ

จะเอามาใส่บอร์ด P5Q Pro ขอแบบ No Power นะครับ จะเอาไปใส่ PSU iCute Titanium 650W
    ขอแบบ ที่จัดสายแล้วได้สวยๆอ่ะนะ อิิอ
    (ขอเยอะ ฉิ หาย)

ผมมีเงินอยู่ 4 พันบาท ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ จะต่ำกว่านี้ก็ได้ แนะนำหลายๆ ราคาหน่อยนะครับ

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    รอคนมาตอบ

Comment

P5Q PRO ใส่บอร์โอะไรก็สวยครับ

Comment

ช่วยแนะนำ เคส หน่อยครับ

เอาเคสสวยๆ อ่ะ ที่ไม่ใช้น็อต ที่มันมีตัวยึดอ่ะ เคยได้ยินมาว่ามี นิครับ

Comment

COOLERMASTER 690 กำลังดีไม่แพง

Comment

ราคาเท่าไรอ่ะครับ

อยากให้แนะนำ มากกว่านี้มีอีกป่าวอ่ะครับ

ไม่ต้องใส่รูปก็ได้ แต่ขอราคาด้วย อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ช่วยบอกหน่อยนะครับ ป๋ม

Comment

ไม่ไปดูที่ร้านอะครับ ผมคิดว่าน่าจะเดินดูดีกว่า บางทีมีแบบใหม่ๆที่ไม่ปรากฏในเน็ตด้วย แถมได้ลองดูวัสดุ ดูความงามด้วย ตัวที่พิวิกรแนะนำมาก็เห็นคนใช้เยอะ ราคาอยู่ในงบนั่นแหละ สามพันกว่าๆมั้ง

Comment

ชอบตัวนี้เป็นพิเศษ อิอิ

Comment

ราคาไม่แรงมากก็ตัวนี้
                    CoolerMaster Centurion5 1900 บาท

ไปดูที่ร้านแล้วเลือกเองดีกว่า

Comment

Working...
                    X