overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Arrow ยีนส์ Levi?s USA UNIQLO Reebok ชุดกีฬา อื่นๆ เยอะ ปิด 28-10-2017 | 21.26.49 น.

ยีนส์ Levi?s USA UNIQLO Reebok ชุดกีฬา อื่นๆ เยอะ ปิด 28-10-2017 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 28-10- 2560 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Levi?s 501
    Made in U.S.A.

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 38? / เป้า 13.5? / ยาว 38? / ต้นขา 14? / ปลายขา 9?

ยีนส์ไซส์ใหญ่ๆ เลยครับ
    สภาพยังดีมาก ตะเข็บก็กำลังสวยนะ
    ของดีๆ แท้ๆ เมดอินเมกาด้วยนะ
    ราคานี้ผมว่าไม่แพงนะกับของแบบนี้

เปิด 300 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

ตัวนี้มีราคาปิด 500 บาท นะครับ

2.Levi?s 532
    Made in Thailand

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27? / เป้า 7? / ยาว 36.5? / ต้นขา 10? / ปลายขา 6?

ทรงสลิมขวัญใจสาววัยรุ่นเลยทรงนี้
    ปลายขาเล็กได้ใจเด็กแนว
    ใครใส่ได้นี่จัดเลยครับ ทรงแบบนี้สวยๆ เลย
    ซื้อให้ลูก ให้แฟน ให้กิ๊กได้หมดครับ

เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.Uniqlo S002
    Made in China

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 29? / เป้า 10? / ยาว 37? / ต้นขา 11? / ปลายขา 8?

นี่ก็ชอบเป็นการส่วนตัวนะ แต่คับไปนิดนึง
    ถ้าสัก 30-31 เนี่ย จัดเลยผม
    ปล่อยต่อคนใส่ได้ดีกว่า
    สวยทุกจุด ซีดกำลังดี สีกำลังสวยเลย
    แบรนด์แบบนี้ ราคานี้ สภาพนี้ ไม่แพงครับ

เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.Fasion Jean
    Made in Unknown

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31? / เป้า 9? / ยาว 40.5? / ต้นขา 11? / ปลายขา 6.3?

ตัวนี้ไม่รู้ยี่ห้อครับ ไม่แน่ใจว่าของญี่ปุ่นหรือที่ไหน
    เห็นสวยดีเลยจัดมาลง เนื้อผ้าดี สภาพสมบูรณ์สุดๆ
    มีการเล่นซิปติดที่หน้าขาเก๋ๆ เลย
    ข้างในเป็นลายเดียวกับขอบเอว
    ทรงสลิมสุดๆ ใส่แล้วหล่อขึ้น 20%
    ใครหุ่นดีๆ ใส่ได้ละก้อ จัดเลยครับเท่มากกกกก...

เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.X-Girl Jean
    Made in Japan

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27? / เป้า 9? / ยาว 38? / ต้นขา 9.5? / ปลายขา 6.1?

ยีนส์สีเข้ม ๆ สภาพยังกับมือ 1
    สียังไม่ซีดสักนิด จะบอกว่าใหม่ก็น่าเชื่อนะ
    ของดังหรือเปล่าไม่รู้ รู้แต่ว่าสวยดีครับ งานดี
    สีสวย ผ้าดี สภาพเกือบเต็ม 100
    เอาไปใส่กันเล่นๆ ครับ ไม่แพงหรอก

6.Rang Nok Jean

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 30? / เป้า 7.5? / ยาว 32? / ต้นขา 10? / ปลายขา 6.5?

กางเกงขาสั้น 5 ส่วน
    ทรงสวยๆ ใส่สบาย ของไทยเราเอง
    ปลายขาแบบผับ มีกระดุมเพิ่มความสวยงาม
    อุดหนุนกันได้ ไทยช่วยไทยครับ

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7. KUT Catherine Boy Friend Short
    Size 6
    รอบเอว 33? / เป้า 9?/ ยาว 18? / ปลายขา 10.5?

แบรนด์นี้อาจะไม่ค่อยคุ้นกัน
    แต่งานดี งานสวยครับ
    ทำออกมาได้เซอร์พอดีๆ เท่ๆ เลย
    สีฟอกกำลังสวย ใส่แล้วหล่อขึ้น 10% เลย

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8. OLD NAVY BLUE JEANS
    Size 6
    รอบเอว 31? / เป้า 9.5?/ ยาว 11.5? / ปลายขา 11.5?

ขาสั้นๆ สีเข้มๆ ฟอกด่างนิดๆ
    เอาไว้ใส่ชิลๆ ครับ ไม่แน่ใจว่าทรงนี้ผู้ชายใส่หรือเปล่า
    ผมว่าเหมาะกับสาวๆ มากกว่า
    แต่อย่าคิดมากเลย ใครชอบก็จัดไปครับ สวยๆ เลย
    ที่เป๋าหลังมีด้ายลุ่ยนิดหน่อย ไม่มีปัญหาเดี๋ยวตัดออกให้

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.MOSSIMO SUPPLY Co.
    Size 7
    รอบเอว 30? / เป้า 7.5?/ ยาว 17? / ปลายขา 8.5?

ใครชอบบลูแบบซีดๆ แนะนำตัวนี้เลย
    ฟอดซีดได้สวยดี ใส่ได้ทั้งผู้ชายตัวเล็กหน่อย หรือสาวๆ ตัวใหญ่นิดๆ
    เอาไปใส่กันได้ สภาพดีมาก

10. LEE RIVETED
    รอบเอว 32? / เป้า 12.5?/ ยาว 16? / ปลายขา 14?

ตัวนี้ออกแนววินเทจหน่อยๆ
    ขากว้างๆ ใส่สบายๆ ระบายอากาศดี
    ใส่เล่นชิลๆ กำลังดี
    แอบเก๋ เล็กๆ ด้วยการเจาะตาไก่ที่กระเป๋าทั้งหน้า-หลัง
    สวยเก๋ไปอีกแบบครับ

11. MOSSIMO SUPPLY Co. Denim Bermuda
    Size 7
    รอบเอว 30? / เป้า 8.5?/ ยาว 21.5? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ก็สวยกำลังดีครับ
    ขาพอดีๆ ไม่สั้น ไม่ยาว ไม่ใหญ่
    ฟอกกำลังดี เข้มนิดๆ ซีดหน่อย
    ตำหนิแทบไม่มีเลย เอาเป็นว่าดูจากภาพเลยครับ

12.OLD Navy Low waist สีซีด
    ยีนส์ขาสั้นสภาพเกือบเต็ม 100
    มีตำหนิขาดนิดนึงที่ข้างตะเข็บกระเป๋าหลังขวา
    ผมวงสีแดงไว้เห็นชัดๆ แล้วครับผม
    พิจารณาตามรูปเลยครับ
    รอบเอว 30
    ยาว 20.5
    เป้า 8.5
    ปลายขา 9

เปิด 80 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

13.OLD NAVY Stretch
    กางเกงสั้นแบบผับขาแบบบูติค
    สีหวานๆ สักหน่อยนะ
    สำหรับคนที่ชอบแนวนี้จัดเลยครับผม
    สภาพสวยๆ เลยนะ พิจารณาจากรูปเลยจ้า
    รอบเอว 33
    ยาว 20.5
    เป้า 8.5
    ปลายขา 9.5

เปิด 80 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

14.H&M
    กางเกงผ้าขาสั้นลายสก๊อต ไล่โทนสีขาวไปน้ำเงิน
    สภาพสวยๆ สะอาดๆ เลยครับ
    ตัวนี้เป็นแบบมีซิบหน้าด้วยนะครับ
    ใครชอบแนวนี้จัดไปครับ
    รอบเอว 27
    ยาว 21
    เป้า 10
    ปลายขา 8.5

15.The North Face Snow Sneaker
    SIZE 36 / 23cm

อีกคู่ที่สีสดใสแจ่มๆ อยู่เลยครับ
    พื้นสึกเล็กน้อย ใช้ได้อีกนาน
    เป็นรองเท้าใส่เดินบนหิมะนะครับ แต่ใส่เดินดินก็ได้
    ตำหนิหลักๆ คือ ผ้ากำมะหยี่แถบตีนตุ๊กแกลอกครับ

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

16.Fila La Bandiera soccer shoes
    SIZE 38/24.5cm

รองเท้าใส่เตะบอลอีกคู่ที่สวยสดเลย
    พื้นสึกไปบ้างแต่ก็ยังพอใช้ได้
    ให้เด็กๆ ใส่เตะบอลเล่นก็ยังไหว
    หรือผู้ใหญ่เท้าเล็กก็ใส่ได้ครับ สวยๆเลย

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

17. Men's Classics TOMS Shoes Cheap
    Size M8 / 25cm.

แบรนด์ดี สภาพดี สีซีด
    ใครชอบแบรนด์นี้ สไตล์นี้ก็รับไปเลยจ้า
    เซอร์ๆ เลย

เปิด 70 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

18. รองเท้าแตะหนัง Softsport
    Made in China Size 9.5 / 26cm.

หนังสีน้ำตาลแดง
    พื้นสีน้ำตาลอ่อน เลอะนิดหน่อย
    ยังไม่ได้ลองทำความสะอาดนะ

19.Kinsman Men's Vintage
    Made in USA Size 9 / 28cm.

Slip on แบบตาข่าย
    ใส่สบายไม่อับ เพราะระบายอากาศดีมากๆ
    สภาพยังถือว่าดี มีตำหนิเล็กน้อย
    พื้นสึกนิดหน่อย แต่โดยรวมถือว่าดีจ้า
    ทำความสะอาดหน่อยก็ปิ๊งๆๆ แล้ว

20.Mens TOMS Casual Shoes Lifestyle
    Size M8.5 / 26cm.

สภาพดี สีซีดแล้ว
    ส้นเท้าขวามีขาดเล็กน้อย
    พื้นสึกมากหน่อย นอกนั้นไม่น่าเกลียด
    ถือว่าเอาไปใส่เซอร์ๆ นะ ราคาไม่แรงหรอก

21.เสื้อกีฬา Everlast สีขาว
    Made in Lesotho

SIZE L
    รอบอก 46" / ความยาว 29"

เสื้อกีฬาสีขาวผ้าเบาบางสวยๆ เลย
    เหมาะใส่ออกกำลังกายยิ่งนัก
    ขาวล้วน สกรีนโลโก้เล็กๆ ที่ชายเสื้อเป็นรีเฟล๊กด้วยนะ
    โดนแสงสะท้อนสวยๆ เลย
    สภาพก็มีรอยเปื้อนจางๆ บ้าง แต่ต้องดูดีๆ

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

22.เสื้อกีฬาคอโปโล Nike สีขาว

SIZE L
    รอบอก 35" / ความยาว 23"

ตัวนี้น่าจะเหมาะกับท่านสาวๆ นะครับ
    เอาไปใส่ออกกำลังกายสไตล์เรียบหรูดูดี
    มีแถบชมพูนิดๆ พอสวยงาม ไม่เยอะไป
    สภาพก็ตามรูปเลยครับ

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

23.เสื้อกีฬา Fila สีขาว
    รอบอก 39" / ความยาว 27.5"
    ข้างหน้าดูเป็นแบบเรียบๆ
    แต่ข้างหลังทำมาแบบเล่นลวดลายนิดนึง
    เนื้อผ้าบางเบา ระบายอากาศได้ดีเลยครับ
    เอาไปใส่กันได้เลย ไม่แพง

24.เสื้อกีฬา New Balance สีเขียวสะท้อนแสง
    Made in Mexico

SIZE L(14/16)
    รอบอก 38" / ความยาว 26.5"

สีสันสุดจี๊ดเลยตัวนี้ หล่อมาแต่ไกล
    ใสไปไหนเนี่ยเด่นแน่ๆ
    สกรีนยังแน่นปึ๊ก ไม่แตก ลายสวยดี
    มีคราบเลอะแถวเกือบๆ ชายเสื้อ ลองเพ่งดูครับ
    รวมๆ แล้วสวย ไม่น่าเกลียดครับ

25.เสื้อกีฬา Nike สีเขียวสะท้อนแสง
    Made in El Savador

SIZE M
    รอบอก 35" / ความยาว 23.5"

นี่ก็สีสุดตี๊ดอีกตัว แต่คนละแบรนด์กับตัวก่อนนี้
    ไม่มีใครไม่รู้จักแบรนด์นี้นะครับ
    ไม่ต้องบรรยาย ดูตามรูปเลยครับ
    ถ้าแสบตาข้าน้อยขออภัยด้วยนะ

26.เสื้อกีฬา K-Swiss สีดำ

SIZE L
    รอบอก 45" / ความยาว 27.5"
    นี่ก็ดำเรียบหรู
    เล่นเส้น เล่นลายนิดๆ พอสวยงาม
    ไม่เยอะไม่เว่อร์ ใส่แล้วดูดี
    ยี่ห้อก็ไม่กระจอกนะ งานเขาดี
    จัดไปครับ สภาพแบบนี้

27.เสื้อกีฬา Fila สีดำ
    Made in Cambodia

SIZE XL
    รอบอก 39" / ความยาว 25"

เนื้อผ้าหนา ยืดหยุ่นดี ทนๆ เลยตัวนี้
    สีดำใส่ได้ทุกเพศทุกวัย ลายนิดๆ สวยๆ
    แบรนด์นี้ก็ดังอยู่นะ หรือท่านว่าไง

28.เสื้อกีฬาแขนกุด สีดำ
    รอบอก 37" / ความยาว 25"

ไม่รู้ยี่ห้ออะไร แต่งานดี งานสวย
    เนื้อผ้าดีเลย ผมว่าผ้าจะคล้ายๆ พวกชุดว่ายน้ำนะ
    ไม่รู้ว่าเอาไว้ใส่เล่นน้ำหรือเปล่า
    แต่ของเขาสภาพดี เลยจัดมาลงให้ครับ

29.เสื้อกีฬาแขนกุด Athletic Works สีแดง
    Made in El Savador

SIZE M
    รอบอก 42" / ความยาว 28.5"

เสื้อแขนกุดแบบผ้าบางเบา ระบายอากาศดี
    สีเด่นๆ เลย สวยๆ ใส่ออกกำลังกายได้สบายๆ
    สภาพดีมากครับ รับไว้พิจารณาสักตัวนะครับ

30.เสื้อกีฬาคอโปโล Jocker
    Made in Vietnam

SIZE XS
    รอบอก 32" / ความยาว 26"

ยี่ห้อดังหรือเปล่าไม่รู้
    แต่ตัวนี้สภาพดีมาก
    สวยๆ เลย ใส่ได้ทุกโอกาส
    มีติดไว้สักตัวก็ดีนะครับ แบบนี้

31.เสื้อกีฬา Champion สีดำ
    Made in Turkey

SIZE X-Large
    รอบอก 34" / ความยาว 27.5"

ผ้าหนาๆ แบบผ้ายืด
    ใส่ออกกำลังกายนี่เรียกเหงื่อได้ดีนักแหละ
    ใครเน้นเรียกเหงื่อแบบนี้ก็น่าจะเข้าท่านะครับ

32.เสื้อกีฬาแขนยาว Reebok สีชมพู

SIZE S
    รอบอก 33" / ความยาว 26.5" / แขนยาว 26"

แบรนด์ดี สีจี๊ดอีกตัว
    ใส่เล่นกีฬากลางแจ้งน่าจะดี
    เด่นมากแต่ไกล แขนยาวกันแดดดีด้วย
    มีซิปรูดปิดคอได้เลย ใส่ปั่นจักรยานก็น่าจะดีนะ
    สวยๆ แบบนี้ ราคาแบบนี้ ไม่แพงครับ จัดเลย

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

33.กางเกงวอร์มขายาว adidas

รอบเอว 27-34" / เป้า 9.5" / ความยาว 37.5" / ต้นขา 11.5" / ปลายขา 10.5"

ไม่บรรยายเยอะตัวนี้
    สั้นๆ สวย สมบูรณ์ แค่นี้พอ

เปิด 280 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

34.กางเกงผ้าร่มหนาขายาว EVEREST สีดำ

รอบเอว 28-38" / เป้า 10" / ความยาว 39" / ต้นขา 13" / ปลายขา 9.3"

ตัวนี้ผ้าหนามากๆ รู้สึกว่าจะใส่กันฝนได้ด้วยนะ
    ลุยน้ำสบายๆ กระเป๋ามีซิป แอบเท่เล็กๆ ด้วยเชือกเอว กับหูปซิประเป๋าแดง
    ปลายขามีแถบตีนตุ๊กแก เอาไว้ปรับความแน่นเอง
    ชอบยังไงจัดเองเลย แน่นแค่ไหนก็ทำได้

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

35.กางเกงผ้าร่มขายาว Mountain Equipment สีดำ
    Made in Canada

รอบเอว 31" / เป้า 8.5" / ความยาว 39.5" / ต้นขา 13" / ปลายขา 8.7"
    ตัวนี้ก็สวยดีครับ
    เอวมียางยืด แถมมีเข็มขัดล๊อกด้วย
    กระเป๋าข้างมีซิป เป๋าหลังก็มีซิป
    **ตำหนิ**ปลายขามีเชือกข้างนึงอีกข้างนึงไม่มีนะครับ
    ปลายขาข้างที่มีเชือก ข้างนี้ปลายขาจะลุ่ยนิดหน่อย เกิดจากการโดนเหยียบ
    รวมๆ ก็ไม่น่าเกลียดนะครับ ยังสวยอยู่

เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

Last edited by kerospeed; 27 Oct 2017 at 11:42:16.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

ปิดคืนนี้นะครับ

1.300
    21.120
    26.120
    34.250
    นิ้ง 0899825653

Quote Originally Posted by rasbighead View Post
    1.300
    21.120
    26.120
    34.250
    นิ้ง 0899825653
    ขอบคุณครับ

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

1.Levi's 501 300 k.rasbighead
    21.เสื้อกีฬา Everlast 120 k.rasbighead
    26.เสื้อกีฬา K-Swiss 120 k.rasbighead
    34.กางเกงผ้าร่มหนาขายาว EVEREST 250 k.rasbighead

ผู้ชนะเดี๋ยวผม PM ไปนะครับ

ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks