Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มี เบสิค คีบอร์ดตัวไหนน่าใช้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มี เบสิค คีบอร์ดตัวไหนน่าใช้บ้างครับ

แบบราคาไม่ถึงพันกะว่าจะซื้อไปใช้ที่ออฟฟิศ ตอนนี้ผมกำลังหา Dell SK-8115 อยู่ แต่ก็คงหายากแล้ว (เป็นเบสิค คีบอร์ดที่ชอบที่สุดละ พิมพ์มันมือมากกก) ไม่มีเวลาไปเดินตามห้างคอมพิวเตอร์ด้วยครับ

blue switch keyboard เคยลองใช้ไหมครับ

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
      blue switch keyboard เคยลองใช้ไหมครับ
      ไม่อยากใช้ Mech Keyboard ครับ เสียงดัง ผมมี Red กับ Red Silent อย่างละตัวแล้วครับ

Comment

คียร์บอร์ดออฟฟิตผมชอบฟีลMicrosoft ที่สุดแล้วไม่หนักมือ

Comment

เหมือนผมเจอในห้องตลาดบ่อยไปนะ 8115

Comment

Working...
          X