Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องประกัน ZOTAC คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องประกัน ZOTAC คับ

การดจอค่ายนี้ มี ประกัน เพิ่ม 2 ปี เทา่กับ 3+2 ถ้ากรนีที่ประกัน 3 ปีแรกหมดแล้วแบบนี้ ตีเปนประกันหมดเลยมั้ยคับ หรือรบกวนท่านที่เคยเครมหลังจากหมดประกัน 3 ปีแรกด้วยคับ ขอบคุนคับ

ต้องลงทะเบียนหน้าเวปเค้าด้วยครับถึงจะได้รับต่อประกันเป็น 5 ปี ส่วนเกิน 3 ปียังได้เคลมหรือไม่ยังไม่เคยลองเพราะยังไม่เจอเสียและอายุของล๊อตที่ผมซื้อมายังไม่ถึง 3 ปีกันเลย ต้องรอท่านอื่นๆมาช่วยตอบเสริมอีก

Comment

Originally posted by คิม View Post
      ต้องลงทะเบียนหน้าเวปเค้าด้วยครับถึงจะได้รับต่อประกันเป็น 5 ปี ส่วนเกิน 3 ปียังได้เคลมหรือไม่ยังไม่เคยลองเพราะยังไม่เจอเสียและอายุของล๊อตที่ผมซื้อมายังไม่ถึง 3 ปีกันเลย ต้องรอท่านอื่นๆมาช่วยตอบเสริมอีก
      ลงทะเบียนไปเรียบร้อยละคับนานแล้ว ^^

Comment

แบรนด์โซแตกก ผมสั่งจาก La... มาตั้งแต่ต้นเดือน ปรากฏว่าใช้ได้ 5 นาทีพังแล้ววันต่อมาผมทำเรื่องขอเงินคืนพร้อมส่งสินค้าคืน จนกระทั่งวันนี้ผมยังไม่ได้เงินคืนเลย TT
        Last edited by aotshooter; 28 Oct 2017, 00:35:08.

Comment

5นาทีพัง พังยังไงครับ??

Comment

เสียบลงไดร์เวอร์ดเสร็จ กำลังรัน 3Dmark ยังไม่ทันจบ เครื่องค้าง รีบูตเครื่องกลับมา ก็ไม่เห็นการ์ดแล้ว พอถอดไปเสียบเครื่องอื่นก็จอดำไม่เห็นการ์ดเหมือนกัน
            ปล. gtx 1060 amp 3GB

Comment

Originally posted by aotshooter View Post
              แบรนด์โซแตกก ผมสั่งจาก La... มาตั้งแต่ต้นเดือน ปรากฏว่าใช้ได้ 5 นาทีพังแล้ววันต่อมาผมทำเรื่องขอเงินคืนพร้อมส่งสินค้าคืน จนกระทั่งวันนี้ผมยังไม่ได้เงินคืนเลย TT
              ร้านชื่ออะไรครับที่ขายในนั้น

Comment

https://www.facebook.com/zotacthaila...290581311074:0

Comment

ที่บ้านมี Zotac Amp 660Ti + 770 ใช้งานได้ปกติ ประกัน 3ปี หมดไปแล้ว ยังไม่เคยส่งเครมเลยครับ คุ้มราคาดีครับ
                  เข้าประเด็น การ์ดบางรุ่นที่ประกัน 5ปี และ ลงทะเบียนหน้าเว็บแล้ว เกิน3ปีไป ยังสามารถส่งเครมได้ปกตินะครับ +อีก 2ปี แต่ถ้าไม่ได้ลงทะเบียน ผมคิดว่าน่าจะหมดสิทธิ์ เป็นประกันแค่ 3ปี มาตราฐาน
                  Last edited by Neo_ze; 28 Oct 2017, 15:58:48.

Comment

Originally posted by คิม View Post
                    ร้านชื่ออะไรครับที่ขายในนั้น
                    deva brightmoon ครับ

Comment

Originally posted by aotshooter View Post
                      deva brightmoon ครับ
                      ชื่อไปเหมือนกับร้านขายของใช้เด็ก ร้านหนึ่งเลย

Comment

Working...
                      X