Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับคนไม่รู้ว่าPhysXคืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับคนไม่รู้ว่าPhysXคืออะไร

ตอนแรกผมก็ไม่รู้หลอกหะว่ามันคืออะไร
    ไปหามาเลยเอามาฟากชาว OCZ ครับผม
    http://72.14.235.132/search?q=cache:...=th&lr=lang_th

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ขอบคุณครับ
      ไม่เป็นไรหะเราชาว OCZ ด้วยกัน

ความรู้มาก่อนที่จะลองจิง

แต่ราคาไม่หน้าให้ลองเลย10K+

จนๆๆ

Comment

ไม่จำเป็น

Comment

Originally posted by GyM View Post
          ไม่จำเป็น

ของงี้เฉพาะเพราะคนที่มีระเบียบครับ

เหมือน "เจ๊........."ที่มาแบนเกมส์GTA

แต่ถ้ามีมันก็เพิ่มความรุนแรงของเกมส์ขึ้นน่ะซิ

โอ้วววม้ายยย

ถึงไม่มีแผ่นแท้Bitช้วยท่านได้ - -*

Comment

thankครับ.

Comment

แต่ก่อนมันแยกขายเป้นการ์ดใบละหมื่นเคยเห็นตัวเป็นก่อน Nvidia จะซื้อ
              แต่ Phsyx ตัวนี้ยัง***งชั้นกับ Havok ของ intel อยู่เลย จริงมันก็เป้นความรู้ - -"
              ถามผมก็ขอบคุณสำหรับความรู้ จขกท.

แต่ตามความเห็นผม Nvidia กำลังเพิ่มภาระให้การ์ดจอตัวเองงืมๆ

Comment

Working...
              X