Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอประกัน Strek ตรวจในระบบหาไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอประกัน Strek ตรวจในระบบหาไม่เจอ

ผมมี Gigabyte RX560 ตัว Gaming OC 4G มือสอง พึ่งซื้อมาไม่นาน ประกัน Strek ลองตรวจประกันในระบบแล้ว หาไม่เจอ ขึ้นว่าไม่พบข้อมูล มันเกิดอะไรขึ้นเนี่ย!?

กรอกทั้ง S/N หน้ากล่องและบนการ์ดแล้ว ก็หาไม่เจอ ลองใช้เลข Barcode ก็หาไม่เจอ -*- จะเช็คซะหน่อย ดันไม่มีข้อมูลซะงั้น

เห็นเวลาเขาเช็ค เขาถามทาง face กันนะครับ

Comment

Originally posted by Hirasawa View Post
      เห็นเวลาเขาเช็ค เขาถามทาง face กันนะครับ
      ถ้าจะทำแบบนั้นแล้ว จะมีหน้าเว็บไปทำไม ไม่เข้าใจ ใส่แล้วก็ตรวจไม่ได้ ไม่มีประโยชน์เลยจริงๆ

Comment

ยังเช็คผ่านเว็บไม่ได้อีกเหรอ ตอนแรกคิดว่าเป็นปัญหาระบบซะอีก

ต้องเช็คกับทางเพจใน facebook หรือโทรหาฝ่ายเคลมเท่านั้น(ถ้ามีเบอร์)

Comment

Working...
        X