overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation Notebook Fujisu Sony NWZ switch Microsoft ปิด 30-10-2017 | 21.26.49 น.

Notebook Fujisu Sony NWZ switch Microsoft ปิด 30-10-2017 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 30-10- 2560 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Fujisu Lifebook E780/B

Notebook ยี่ห้อดังของ Japan ล่ะครับตัวนี้ Made in Japan เลย
    CPU i5 จอใหญ่ๆ เลยครับ 15.6 นิ้ว เลยนะ
    ตัวนี้ผมได้มายังงี้เลยครับ คือ จอแตก ไม่มี HDD และ Ram ไม่มีที่ชาร์จ นะครับ
    กะว่าจะเอามาทำไว้ใช้เอง แต่ก็ไม่ได้ทำซะที เพราะส่วนมากใช้ PC
    เก็บไว้กลัวจะเสื่อมไปเปล่าๆ เอามาปล่อยต่อให้คนที่ใช้ประโยชน์ได้มากกว่าดีกว่า

ตัวนี้ผมลองต่อจอนอก แล้วเอา Ram กับ hard disk มาลองลงโปรแกรม (Ghost) นะครับ
    ก็เข้าใช้งานได้ปกติ DVD ยังอ่านแผ่น แบตฯ ยังเก็บไฟได้พอสมควรครับ
    แต่ wifi ผมไม่เห็นนะครับ ไม่รู้เป็นเพราะไม่เจอ Driver หรือ มันเสียนะ ไม่แน่ใจ
    แต่ Lan ใช้ได้ปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    สรุปคือ ถ้าเปลี่ยนจอ ใส่ ram กับ hard disk ก็ใช้งานได้ครับ (wifi ไม่แน่ใจ)
    รับประกัน 3 วันในส่วนที่แจ้งนะครับ

เปิด 1000 บาท +ส่ง EMS 200 บาท

ตัวนี้มีราคาปิด 2500 บาท นะครับ ส่งฟรี EMS ให้เลยครับ

ภาพตอนทดสอบเครื่อง

2.SONY NWZ-E453(B)

MP3 MP4 จากโซนี่ คงไม่ต้องบรรยายครับ
    สรรพคุณทราบกันดี
    ตัวนี้ใช้งานได้ปกตินะครับ แบตไม่เสื่อมแน่ๆ
    เพราะผมได้มาแบบนี้เลยเครื่องเปล่าๆ ไม่มีสายชาร์จมาด้วย
    อยู่เป็นเดือนแล้วเปิดมายังติดครับ
    ปล่อยแบบนี้เลย สายชาร์จไม่มีนะครับ
    ประกันใจ 3 วันตามปกติ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.USB Keyboard Microsoft

ตัวนี้สภาพยังสวยนะครับ ขาตั้งหายไป 1 ข้าง
    ปุ่มกดเสียไปบางปุ่ม ใครทำเป็นลองเอาไปแก้ดูครับ
    ไม่มีประกันให้นะครับ แต่มีผล Test ให้ดู ประกอบการตัดสินใจ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 70 บาท

ผล Test ครับ

4.USB Keyboard Nubwo

ตัวนี้สภาพยังสวยนะครับ ขาตั้งอยู่ครบทั้ง 2 ข้าง
    ปุ่มกดเสียไปบางปุ่ม ใครทำเป็นลองเอาไปแก้ดูครับ
    ไม่มีประกันให้นะครับ แต่มีผล Test ให้ดู ประกอบการตัดสินใจ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 70 บาท

ผล Test ครับ

5.D-Link 16 port switch

ตัวนี้สภาพสวยๆ เลยครับ
    การใช้งานปกติ พอดี up ไปใช้ 24 port
    ตัวนี้เลยถอดเก็บครับ
    มีตัวเครื่องและสายไฟให้ครบๆ เลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 70 บาท

6.Universal Plug

ImageCLASS ปลั๊กไฟอเนกประสงค์
    ใช้ได้กับปลั๊กไฟเกือบทั่วโลกมั้ง
    เป็นของใหม่เก่าเก็บนะครับ สภาพเริ่มเก่าไม่ค่อยสวยแล้ว
    แต่ยังใช้งานได้ปกติครับ มีช่องชาร์จ USB ด้วย ครบๆ เลย
    ตรงหัวปลั๊กตรง EUROPE ปกติกดปุ่มมันต้องเด้งออกมา แต่ตอนนี้มันไม่เด้งต้องแคะเอาครับ
    ส่วนตรง UK กับ USA เลื่อนสไลค์ออกปกติครับ
    ตัวนี้มาพร้อมกระเป๋าใส่นะครับ สวยๆ เลย
    ประกัน 3 วันว่าใช้ได้ปกติ เว้นอาการที่แจ้ง

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.Microsoft wireless keyboard
    Model : 3000 V.10

ตัวนี้ผมลองเทสแล้วนะครับ ใช้ได้ปกติดี ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    คีย์อังกฤษ นะครับ ไม่มีภาษาไทย ต้องเอาสติ๊กเกอร์มาปิดเอานะครับ
    มีแต่ตัวคีย์บอร์ดนะครับ ขาตั้งอยู่ครบทั้ง 2 ข้าง
    แต่ไม่มีตัวรับสัญญาณ ใครมีตัวรับอยู่รับไปเลยครับ ราคานี้คุ้มแน่นอน
    ประกันใจ 3 วันนะครับ ว่าใช้ได้ปกติ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 70 บาท

8. HP wireless keyboard
    Model : KG-0851

ตัวนี้สภาพภายนอกสวยๆ ครับ เป็นคีย์ไทยด้วย
    แต่ผมหาตัวรับสัญญาณมาทดสอบไม่ได้ครับ
    เลยไม่รู้ว่าใช้ได้หรือเปล่า แต่ถ้าดูจากภายนอกแล้ว
    ไม่น่าจะเสียนะครับ แต่ไม่รับประกันนะครับ
    ตีเป็นของเสียไป เอาไปวัดดวงกันครับ
    ปล่อยถูกๆ พิจารณาจากภาพเลยครับ

9.ตลับหมึกสี HP
    รุ่นไหนอะไรยังไงดูจากกล่องเลยครับ
    กล่องแกะแล้ว แต่ห่อในยังไม่แกะครับ เป็นของใหม่เก่าเก็บ
    ไม่รับประกันนะครับว่าใช้งานได้มั้ย เพราะไม่ได้แกะมาลองดู
    ปล่อยแบบของเสียไปเลย พิจารณาเอาจากรูปเลยครับผม
    เปิด 50 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

10.HP Adapter (เปลี่ยนหัว)
    Output 18.5V. 3.5A.

>>>ตัวนี้ไม่ใช่หัวเดิมนะครับ ตัดต่อสายเปลี่ยนหัวมา<<<
    ทดสอบโดยการวัดไฟนะครับ
    ทุกตัววัดไฟจริงก่อนลงประกาศ
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากภาพเลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่ามีไฟมาแน่นอน

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.LiteOn Adapter
    Output 19V. 3.42A.

สภาพเดิมๆ ครับตัวนี้
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากภาพเลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่ามีไฟมาแน่นอน

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.Delta Adapter

13.Dell adapter
    Output 19V. 2.64A.

หัวรุ่นนี้หัวหายากครับ แต่ใครจะเอาไปตัดต่อเปลี่ยนหัว
    เพื่อให้ใช้กับเครื่องท่านที่ adapter เสียก็ทำได้ครับ

เปิด 200 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

14.IBM Adapter
    Output 16V. 4.5A.

15.Liteon Adapter

สายนี้สายมีรอยบากนะครับ ผมพันเทปไว้ให้แล้วครับ

16. Intel Heatsink Cooling Fan
    Intel A65061-002 Sanyo Denki 12Volts DC
    P4 Socket-478 Heatsink Cooling Fan
    ไม่มีตัวล๊อคนะครับ มีแค่ตามในภาพ
    ก่อนนี้ใช้งานได้ปกติ ตอนนี้ไม่ทราบชะตากรรม
    ไม่มีบอร์ดเทสครับ ตีเป็นของเสียไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 0 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

17. Geforce2 MX200
    การ์ดจอรุ่นเก่า ค้นๆ เจอ ไม่ทราบชะตากรรม
    ไม่รู้ใช้งานได้หรือเปล่า ไม่มีบอร์ดลองครับ
    ใครสนใจรับไปลองดูครับ
    ตีเสียไม่มีประกันนะครับ

เปิด 0 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

18.Linksys WAG120N
    Router ตัวแจ่มๆ ในสมัย adsl รุ่งเรือง
    ตัวนี้ใช้งานได้ปกติดีนะครับ
    สภาพมีรอยเยอะหน่อย แต่ไม่มีผลกับการใช้งานครับ
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะครับ adaptor 12V. หาได้ทั่วไปครับ
    รับประกัน 3 วัน ใช้งานได้ปกติ

เปิด 80 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

19.Levi?S 550 ขาสั้น
    Made in Egypt

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 29? / เป้า 10? / ยาว 21? / ปลายขา 9?

ยีนส์ตัวนี้เป็นขายาวมาก่อนนะครับ
    แล้วนำมาตัดเป็นขาสั้น สภาพก็ถือว่ายังพอได้ครับ
    ใครตัวเล็กๆ หน่อย เอว 30-31 นี่ใส่ได้นะครับ
    ราคาแบ่งกันใส่ครับผม

เปิด 100 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

20.Levi?s 532
    Made in Thailand

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27? / เป้า 7? / ยาว 36.5? / ต้นขา 10? / ปลายขา 6?

ทรงสลิมขวัญใจสาววัยรุ่นเลยทรงนี้
    ปลายขาเล็กได้ใจเด็กแนว
    ใครใส่ได้นี่จัดเลยครับ ทรงแบบนี้สวยๆ เลย
    ซื้อให้ลูก ให้แฟน ให้กิ๊กได้หมดครับ

เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

21.Uniqlo S002
    Made in China

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 29? / เป้า 10? / ยาว 37? / ต้นขา 11? / ปลายขา 8?

นี่ก็ชอบเป็นการส่วนตัวนะ แต่คับไปนิดนึง
    ถ้าสัก 30-31 เนี่ย จัดเลยผม
    ปล่อยต่อคนใส่ได้ดีกว่า
    สวยทุกจุด ซีดกำลังดี สีกำลังสวยเลย
    แบรนด์แบบนี้ ราคานี้ สภาพนี้ ไม่แพงครับ

เปิด 200 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

22.Fasion Jean
    Made in Unknown

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31? / เป้า 9? / ยาว 40.5? / ต้นขา 11? / ปลายขา 6.3?

ตัวนี้ไม่รู้ยี่ห้อครับ ไม่แน่ใจว่าของญี่ปุ่นหรือที่ไหน
    เห็นสวยดีเลยจัดมาลง เนื้อผ้าดี สภาพสมบูรณ์สุดๆ
    มีการเล่นซิปติดที่หน้าขาเก๋ๆ เลย
    ข้างในเป็นลายเดียวกับขอบเอว
    ทรงสลิมสุดๆ ใส่แล้วหล่อขึ้น 20%
    ใครหุ่นดีๆ ใส่ได้ละก้อ จัดเลยครับเท่มากกกกก...

เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

23.X-Girl Jean
    Made in Japan

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27? / เป้า 9? / ยาว 38? / ต้นขา 9.5? / ปลายขา 6.1?

ยีนส์สีเข้ม ๆ สภาพยังกับมือ 1
    สียังไม่ซีดสักนิด จะบอกว่าใหม่ก็น่าเชื่อนะ
    ของดังหรือเปล่าไม่รู้ รู้แต่ว่าสวยดีครับ งานดี
    สีสวย ผ้าดี สภาพเกือบเต็ม 100
    เอาไปใส่กันเล่นๆ ครับ ไม่แพงหรอก

24.Rang Nok Jean

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 30? / เป้า 7.5? / ยาว 32? / ต้นขา 10? / ปลายขา 6.5?

กางเกงขาสั้น 5 ส่วน
    ทรงสวยๆ ใส่สบาย ของไทยเราเอง
    ปลายขาแบบผับ มีกระดุมเพิ่มความสวยงาม
    อุดหนุนกันได้ ไทยช่วยไทยครับ

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

25. KUT Catherine Boy Friend Short
    Size 6
    รอบเอว 33? / เป้า 9?/ ยาว 18? / ปลายขา 10.5?

แบรนด์นี้อาจะไม่ค่อยคุ้นกัน
    แต่งานดี งานสวยครับ
    ทำออกมาได้เซอร์พอดีๆ เท่ๆ เลย
    สีฟอกกำลังสวย ใส่แล้วหล่อขึ้น 10% เลย

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

26. OLD NAVY BLUE JEANS
    Size 6
    รอบเอว 31? / เป้า 9.5?/ ยาว 11.5? / ปลายขา 11.5?

ขาสั้นๆ สีเข้มๆ ฟอกด่างนิดๆ
    เอาไว้ใส่ชิลๆ ครับ ไม่แน่ใจว่าทรงนี้ผู้ชายใส่หรือเปล่า
    ผมว่าเหมาะกับสาวๆ มากกว่า
    แต่อย่าคิดมากเลย ใครชอบก็จัดไปครับ สวยๆ เลย
    ที่เป๋าหลังมีด้ายลุ่ยนิดหน่อย ไม่มีปัญหาเดี๋ยวตัดออกให้

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

27.MOSSIMO SUPPLY Co.
    Size 7
    รอบเอว 30? / เป้า 7.5?/ ยาว 17? / ปลายขา 8.5?

ใครชอบบลูแบบซีดๆ แนะนำตัวนี้เลย
    ฟอดซีดได้สวยดี ใส่ได้ทั้งผู้ชายตัวเล็กหน่อย หรือสาวๆ ตัวใหญ่นิดๆ
    เอาไปใส่กันได้ สภาพดีมาก

28. LEE RIVETED
    รอบเอว 32? / เป้า 12.5?/ ยาว 16? / ปลายขา 14?

ตัวนี้ออกแนววินเทจหน่อยๆ
    ขากว้างๆ ใส่สบายๆ ระบายอากาศดี
    ใส่เล่นชิลๆ กำลังดี
    แอบเก๋ เล็กๆ ด้วยการเจาะตาไก่ที่กระเป๋าทั้งหน้า-หลัง
    สวยเก๋ไปอีกแบบครับ

29. MOSSIMO SUPPLY Co. Denim Bermuda
    Size 7
    รอบเอว 30? / เป้า 8.5?/ ยาว 21.5? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ก็สวยกำลังดีครับ
    ขาพอดีๆ ไม่สั้น ไม่ยาว ไม่ใหญ่
    ฟอกกำลังดี เข้มนิดๆ ซีดหน่อย
    ตำหนิแทบไม่มีเลย เอาเป็นว่าดูจากภาพเลยครับ

30.OLD Navy Low waist สีซีด
    ยีนส์ขาสั้นสภาพเกือบเต็ม 100
    มีตำหนิขาดนิดนึงที่ข้างตะเข็บกระเป๋าหลังขวา
    ผมวงสีแดงไว้เห็นชัดๆ แล้วครับผม
    พิจารณาตามรูปเลยครับ
    รอบเอว 30
    ยาว 20.5
    เป้า 8.5
    ปลายขา 9

เปิด 80 บาท ส่ง ลงทะเบียน 50 บาท

31.OLD NAVY Stretch
    กางเกงสั้นแบบผับขาแบบบูติค
    สีหวานๆ สักหน่อยนะ
    สำหรับคนที่ชอบแนวนี้จัดเลยครับผม
    สภาพสวยๆ เลยนะ พิจารณาจากรูปเลยจ้า
    รอบเอว 33
    ยาว 20.5
    เป้า 8.5
    ปลายขา 9.5

32.H&M
    กางเกงผ้าขาสั้นลายสก๊อต ไล่โทนสีขาวไปน้ำเงิน
    สภาพสวยๆ สะอาดๆ เลยครับ
    ตัวนี้เป็นแบบมีซิบหน้าด้วยนะครับ
    ใครชอบแนวนี้จัดไปครับ
    รอบเอว 27
    ยาว 21
    เป้า 10
    ปลายขา 8.5

33.เสื้อกีฬาคอโปโล Nike สีขาว
    Made in China

SIZE L
    รอบอก 35" / ความยาว 23"

ตัวนี้น่าจะเหมาะกับท่านสาวๆ นะครับ
    เอาไปใส่ออกกำลังกายสไตล์เรียบหรูดูดี
    มีแถบชมพูนิดๆ พอสวยงาม ไม่เยอะไป
    สภาพก็ตามรูปเลยครับ

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

34.เสื้อกีฬา Fila สีขาว
    รอบอก 39" / ความยาว 27.5"
    ข้างหน้าดูเป็นแบบเรียบๆ
    แต่ข้างหลังทำมาแบบเล่นลวดลายนิดนึง
    เนื้อผ้าบางเบา ระบายอากาศได้ดีเลยครับ
    เอาไปใส่กันได้เลย ไม่แพง

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

35.เสื้อกีฬา New Balance สีเขียวสะท้อนแสง
    Made in Mexico

SIZE L(14/16)
    รอบอก 38" / ความยาว 26.5"

สีสันสุดจี๊ดเลยตัวนี้ หล่อมาแต่ไกล
    ใสไปไหนเนี่ยเด่นแน่ๆ
    สกรีนยังแน่นปึ๊ก ไม่แตก ลายสวยดี
    มีคราบเลอะแถวเกือบๆ ชายเสื้อ ลองเพ่งดูครับ
    รวมๆ แล้วสวย ไม่น่าเกลียดครับ

36.เสื้อกีฬา Nike สีเขียวสะท้อนแสง
    Made in El Savador

SIZE M
    รอบอก 35" / ความยาว 23.5"

นี่ก็สีสุดตี๊ดอีกตัว แต่คนละแบรนด์กับตัวก่อนนี้
    ไม่มีใครไม่รู้จักแบรนด์นี้นะครับ
    ไม่ต้องบรรยาย ดูตามรูปเลยครับ
    ถ้าแสบตาข้าน้อยขออภัยด้วยนะ

37.เสื้อกีฬา Fila สีดำ
    Made in Cambodia

SIZE XL
    รอบอก 39" / ความยาว 25"

เนื้อผ้าหนา ยืดหยุ่นดี ทนๆ เลยตัวนี้
    สีดำใส่ได้ทุกเพศทุกวัย ลายนิดๆ สวยๆ
    แบรนด์นี้ก็ดังอยู่นะ หรือท่านว่าไง

38.เสื้อกีฬาแขนกุด สีดำ
    รอบอก 37" / ความยาว 25"

ไม่รู้ยี่ห้ออะไร แต่งานดี งานสวย
    เนื้อผ้าดีเลย ผมว่าผ้าจะคล้ายๆ พวกชุดว่ายน้ำนะ
    ไม่รู้ว่าเอาไว้ใส่เล่นน้ำหรือเปล่า
    แต่ของเขาสภาพดี เลยจัดมาลงให้ครับ

39.เสื้อกีฬาแขนกุด Athletic Works สีแดง
    Made in El Savador

SIZE M
    รอบอก 42" / ความยาว 28.5"

เสื้อแขนกุดแบบผ้าบางเบา ระบายอากาศดี
    สีเด่นๆ เลย สวยๆ ใส่ออกกำลังกายได้สบายๆ
    สภาพดีมากครับ รับไว้พิจารณาสักตัวนะครับ

40.เสื้อกีฬาคอโปโล Jocker
    Made in Vietnam

SIZE XS
    รอบอก 32" / ความยาว 26"

ยี่ห้อดังหรือเปล่าไม่รู้
    แต่ตัวนี้สภาพดีมาก
    สวยๆ เลย ใส่ได้ทุกโอกาส
    มีติดไว้สักตัวก็ดีนะครับ แบบนี้

41.เสื้อกีฬา Champion สีดำ
    Made in Turkey

SIZE X-Large
    รอบอก 34" / ความยาว 27.5"

ผ้าหนาๆ แบบผ้ายืด
    ใส่ออกกำลังกายนี่เรียกเหงื่อได้ดีนักแหละ
    ใครเน้นเรียกเหงื่อแบบนี้ก็น่าจะเข้าท่านะครับ

42.เสื้อกีฬาแขนยาว Reebok สีชมพู

SIZE S
    รอบอก 33" / ความยาว 26.5" / แขนยาว 26"

แบรนด์ดี สีจี๊ดอีกตัว
    ใส่เล่นกีฬากลางแจ้งน่าจะดี
    เด่นมากแต่ไกล แขนยาวกันแดดดีด้วย
    มีซิปรูดปิดคอได้เลย ใส่ปั่นจักรยานก็น่าจะดีนะ
    สวยๆ แบบนี้ ราคาแบบนี้ ไม่แพงครับ จัดเลย

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

43.กางเกงผ้าร่มขายาว Mountain Equipment สีดำ
    Made in Canada

รอบเอว 31" / เป้า 8.5" / ความยาว 39.5" / ต้นขา 13" / ปลายขา 8.7"
    ตัวนี้ก็สวยดีครับ
    เอวมียางยืด แถมมีเข็มขัดล๊อกด้วย
    กระเป๋าข้างมีซิป เป๋าหลังก็มีซิป
    **ตำหนิ**ปลายขามีเชือกข้างนึงอีกข้างนึงไม่มีนะครับ
    ปลายขาข้างที่มีเชือก ข้างนี้ปลายขาจะลุ่ยนิดหน่อย เกิดจากการโดนเหยียบ
    รวมๆ ก็ไม่น่าเกลียดนะครับ ยังสวยอยู่

เปิด 180 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

OverclockZone Member

moodos's Avatar
    NongkhaeSaraburi

OverclockZone Member M-TECH's Avatar

2.300.-

OverclockZone Member buffii's Avatar

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by moodos View Post
    Quote Originally Posted by M-TECH View Post
    2.300.-
    Quote Originally Posted by buffii View Post
    ขอบคุณครับ
    Last edited by kerospeed; 29 Oct 2017 at 11:34:14.

OverclockZone Member pomath's Avatar
    สายไหม. รามอินทรากม.8

2. 350

0815570604

Quote Originally Posted by pomath View Post
    2. 350

0815570604
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

2.SONY NWZ-E453(B) 350 k.pomath

Quote Originally Posted by oou13 View Post

รายการที่ 2 = 500.-
    โทร 080-7738037

Quote Originally Posted by udomthai View Post
    รายการที่ 2 = 500.-
    โทร 080-7738037
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

2.SONY NWZ-E453(B) 500 k.udomthai

1.Fujisu Lifebook E780/B=1000

Quote Originally Posted by dDOn View Post
    1.Fujisu Lifebook E780/B=1000
    ขอบคุณครับ
    ถ้าได้ราคานี้ไปคุ้มๆ เลยครับ ผมลองถามร้านซ่อมแล้ว เปลี่ยนจอของใหม่ประกัน 6 เดือน เขาคิด 2000 เองครับ (รวมค่าแรงแล้ว)

ราคาล่าสุด

1.Fujisu Lifebook 1000 k.dDOn
    2.SONY NWZ-E453(B) 500 k.udomthai

Quote Originally Posted by kerospeed View Post
    ขอบคุณครับ
    ถ้าได้ราคานี้ไปคุ้มๆ เลยครับ ผมลองถามร้านซ่อมแล้ว เปลี่ยนจอของใหม่ประกัน 6 เดือน เขาคิด 2000 เองครับ (รวมค่าแรงแล้ว)

ราคาล่าสุด

1.Fujisu Lifebook 1000 k.dDOn

เครื่อง+จอ+Ram+hard disk ราว 5 พันกว่าครับ
    Last edited by dDOn; 30 Oct 2017 at 11:45:40.

Quote Originally Posted by dDOn View Post
    เครื่อง+จอ+Ram+hard disk ราว 5 พันกว่าครับ
    รอเก็บ HDD กับ Ram ราคาถูกที่ห้องนี้ เดี๋ยวก็ได้ครับ มีมาเรื่อยๆ

OverclockZone Member pomath's Avatar
    สายไหม. รามอินทรากม.8

2 550
    0815570604 k

OverclockZone Member aobbyshiro's Avatar

35.120
    36.120
    37.120
    38.120
    0814730264

OverclockZone Member aobbyshiro's Avatar

42.250
    0814730264

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks