Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเกมส์ silenthill

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเกมส์ silenthill

เกมส์ silenthill ภาค 1 2 3 4 5 ภาคไหนหน้ากลัวสุด ครับ แล้ว hd 3650 512m ddr2 พอจะรับมือไหวเปล่าวเล่นได้ลื่นใหมครับ
    Attached Files
    Last edited by boora; 4 Jan 2009, 19:19:39.

สำหรับผม ผมกลัวภาคแรกที่สุด เพราะมันเป้นการพบเจอกับ Silent Hill ครั้งแรก....บรื๋ออออออ
    ปล. แต่ความจริงผมชอบทุกภาคเลย ^^

Comment

น่ากลัวเหรอ คิด ว่า 1 นะ ภาคนั้น กำเนิดเกมสยองเลย สู้ก็แถบไม่ได้ เนือเรื่องก็สุดๆ เทียบกะ ตอนนั้น เกมแนวนี้ ดีๆ หาไม่ได้เลย

แต่ชอบสุดนี้ภาค 2

3 นี้ ไม่่อยชอบเท่าไหร่ รุ็สึกเหมือน เล่น resident evil ไงไม่รู้

4 นี้ ใช้ได้เลย เนื้อเรื่อง ระบบดี แต่ไม่มีไรใหม่

ตกลง Homcoming นี้ ของ pc ออกยังอะ เ้ห็น บางร้านมีขายแล้วนะ แต่คิดว่า น่าจะพวกEmu หรือไง ไม่รุ เพราะใน บิท ไม่เห็นเลย

Comment

Originally posted by Violent View Post
        น่ากลัวเหรอ คิด ว่า 1 นะ ภาคนั้น กำเนิดเกมสยองเลย สู้ก็แถบไม่ได้ เนือเรื่องก็สุดๆ เทียบกะ ตอนนั้น เกมแนวนี้ ดีๆ หาไม่ได้เลย

แต่ชอบสุดนี้ภาค 2

3 นี้ ไม่่อยชอบเท่าไหร่ รุ็สึกเหมือน เล่น resident evil ไงไม่รู้

4 นี้ ใช้ได้เลย เนื้อเรื่อง ระบบดี แต่ไม่มีไรใหม่

ตกลง Homcoming นี้ ของ pc ออกยังอะ เ้ห็น บางร้านมีขายแล้วนะ แต่คิดว่า น่าจะพวกEmu หรือไง ไม่รุ เพราะใน บิท ไม่เห็นเลย
        Homcoming .ในบิทมีให้โหลดกันแล้ว แต่ของผมเวปนอกนะ

Comment

Originally posted by boora View Post
          Homcoming .ในบิทมีให้โหลดกันแล้ว แต่ของผมเวปนอกนะ
          ออกมานานเเล้วเล่นจบไม่รู้จะจบยังไงเเล้ว สนุกดีเเนวเรื่องคล้ายๆ ในหนัง เเต่ไม่ทั้งหมด เล่นกันเอาเอง สนุกดี ชอบภาค 1กับ 5 นี่เเหละ

Comment

แหะๆ ไอ้เรามันช้า แล้วกินสเปคสูงใหม hd 3650 512m ddr2 พอเล่นได้ลื่นเปล่าว

Comment

แหะๆ ไอ้เรามันช้า แล้วกินสเปคสูงใหม hd 3650 512m ddr2 พอเล่นได้ลื่นเปล่าว

Comment

ถ้า 3650 นะลองเล่นภาคสามดู

จากที่เล่นมาแล้วทุกภาค ภาคนี้น่ากลัวโครตๆ เล่นรอบเดียวเลิกเลย ภาคห้าก็โอเคน่ากลัวใช้ได้

ทำอารมแบบภาคสามเลย แต่บู้ไปหน่อยเล่นไปเล่นมาเด๋วว่าเป็นเดวิลเมคราย

Comment

Originally posted by konviset View Post
                  ถ้า 3650 นะลองเล่นภาคสามดู

จากที่เล่นมาแล้วทุกภาค ภาคนี้น่ากลัวโครตๆ เล่นรอบเดียวเลิกเลย ภาคห้าก็โอเคน่ากลัวใช้ได้

ทำอารมแบบภาคสามเลย แต่บู้ไปหน่อยเล่นไปเล่นมาเด๋วว่าเป็นเดวิลเมคราย

กำลังอยากเล่นภาค5 อยู่ แต่ถ้าบู้แบบ เดวิลเมคราย ละก็โอ้ว..พระเจ้า 55555 ทำอารมณ์ไม่ถูก..เหอๆๆ
                  Last edited by boora; 4 Jan 2009, 20:08:02.

Comment

แล้ว...ภาค5 มีไอ้ตัวที่มีหัวเหมือนปิรามิดไหมครับ..ตัวโปรดสมัยภาค2 เห็นแวบๆในไตเติ้ล

Comment

มีนะพีรามิดเฮด มีคลิปให้ดู ตลกไอ้คนเล่นมันตกใจได้ฮาดี
                      http://www.youtube.com/watch?v=ITqs6qChnrk
                      พีรามิดเฮด
                      http://www.youtube.com/watch?v=Zik94...eature=related
                      Last edited by konviset; 4 Jan 2009, 20:50:59.

Comment

ฮาาา มีตั้งนานแล้วจิงๆ ด้วยไม่ได้ ดูให้ดีเอง เฮ้อ เกมโปรดแท้ๆ พึ่งจะโหลด - -'

ตั้งแต่ 11/13/2008 โน้น แนะ เพราะมันมี อันเดียวละมั้งเลยไม่เห็น

Comment

เล่นทุกภาคครับ มีในเครื่องทุกภาคยกเว้นภาค 1 เพราะไม่อยากเล่น Emu อ๊ะ

Comment

Originally posted by lockheedmartin View Post
                            เล่นทุกภาคครับ มีในเครื่องทุกภาคยกเว้นภาค 1 เพราะไม่อยากเล่น Emu อ๊ะ
                            ท่านครับ....ผมขอภาค 2-3 หน่อยครับ ^3^

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                              ท่านครับ....ผมขอภาค 2-3 หน่อยครับ ^3^
                              Bit เลยครับท่าน แต่ภาค 2 หาโคตรยากเลยน๊ะ

Comment

Working...
                              X