Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้จริงๆ GTX 260 OC กับ 4850 CF ตัวใหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้จริงๆ GTX 260 OC กับ 4850 CF ตัวใหนแรงกว่ากันครับ

GTX 260 OC กับ 4850 CF ตัวใหนแรงกว่ากันครับ อยากรู้จริงๆ ถ้าเทียบกับเกม GTA VI Crysis แล้วเกมอื่นๆ ช่วยให้ความคิดเห้นหน่อยนะครับ

4850 CF

Comment

4850 CF ต้องเทียบกะ 280GTX คับ
      4870 CF ไม่มีตัวไหนเทียบได้(ขนาด GTX295 ยังไม่ไหวเลยไหวแค่ HD4870X2 ไม่ CF)
      ปล.แล้วจะบอกทำไมงะเนี่ย

Comment

ถ้า Crysis น่าจะเป็น GTX260 กิน

Comment

เอาอยู่ทั้งคู่แหละครับ แต่ CPU ต้องแรงๆหน่อย

Comment

Originally posted by nOoB-HarDwArE View Post
            4850 CF ต้องเทียบกะ 280GTX คับ
            4870 CF ไม่มีตัวไหนเทียบได้(ขนาด GTX295 ยังไม่ไหวเลยไหวแค่ HD4870X2 ไม่ CF)
            ปล.แล้วจะบอกทำไมงะเนี่ย
            GTX295 แรงกว่าทั้ง 4870x2 และ 4870 CF

Comment

GTX 260 ผมดูผลจากเวบอื่นแล้วว่า เล่นCrysis แรงกว่า แต่อยากรู้ว่า GTA VI อะครับ ว่าตัวใหนเวริค กว่า

ขอบคุรที่มาตอบทุกคน

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
                GTX295 แรงกว่าทั้ง 4870x2 และ 4870 CF
                ขายแล้วหรอครับ???

Comment

ของผม 4870 cf 3ตัว วิ่ง 16x-16x-4x เอาอยู่เลย

Comment

ผมว่า GTA IV น่าจะใช้ 260 นะเพราะมันไม่ซับพอร์ต Multi GPU 4850CF มันคงเหนแรมแค่ 512 ละมั้ง
                    ถ้าเกมอื่นๆมันคงผลัดกันแพ้ชนะ พูดยากว่าอันไหนแรงกว่า แต่เป็นผมคงเอา 260 core 216 ครับ

Comment

ทำไมไม่ใช้ 4870x2 cf กันล่ะ แรงได้ใจแน่ๆ

แต่คู่นี้ 4850cf กินขาด แต่ถ้าไม่ support multi gpu ก็จบนะ

จะเล่น gta cpu ต้องแรง

Comment

ซื้อการ์ดจอแพงมาเพื่อ Crysis กะ GTA หุหุ กระเป๋าหนักจังเลี้ยงนู๋ซักเดือนสิป๋าๆ

Comment

*-*

ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ

Comment

Working...
                          X