Announcement

Collapse
No announcement yet.

S42ลงไดร์เวอร์ไฮบริดกราฟฟริกม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S42ลงไดร์เวอร์ไฮบริดกราฟฟริกม่ได้

ไดร์เวอร์ทุกอย่างลงได้หมดใช้ได้หมด แต่ ลงไดร์ไฮบริดใช้ไม่ได้ ใช้วินโด้ วิสต้า sp1 32 bit ช่วยตอบที่คับ ...ถ้าไปที่ร้านลงให้ได้ไหมคับ ถ้าหมดหนทาง ผมซื้อร้าน csc

รอท่าน 12345678910 มาตอบนะครับพี่น้อง

Comment

ลองโหลดไดรเวอร์จากเว็บของ BENQ รึยังครับ

Comment

คุณแฟลชไบออสเป็นเวอร์ชั่น3 ไปแล้วฤ ยังครับ
        ถ้าลงวิสต้า ที่สามารถสลับการ์ดจอได้จำเป็นจะต้องเป็นไบออสเวอร์1.08 นะครับ
        ถ้าเป็นเหมือนกับผม ก็แก้ดังนี้ครับ
        **ทางแก้**
        1.ไปโหลดโปรแกรมแฟลชจากเวอร์ 3>>>เป็น1 มาก่อน
        2.แฟลชไบออสกลับเป็นเวอร์ชั่น1 โดยรันโปรแกรมบนวิสต้านะครับแล้วค่อยลงไดร์เวอร์
        แต่ ในเครื่องต้องไม่มีิิวินโดxp นะครับไม่งั้นแฟลชไม่ผ่าน
        3.เมื่อแฟลชเสร็จคุณจะเข้าวินโดวิสต้า ไม่ได้ ต้องไปปรับในไบออสเป็นIDE นะครับ

ิำ==== 24s qneb เมพขิงๆ คุ้มครับ ====

Comment

Working...
        X