Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซีพียู2ตัวนี้ ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซีพียู2ตัวนี้ ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

ระหว่าง AMD sempron 2200+ [socketA] กับ Intel P4 2.8 Ghz.[478]
    คือผมมีอยู่2ตัว แล้วน้องอยากได้ ก็เลยกะจะใว้ใช้เองตัวนึง ไม่ทราบว่า จะเก็บตัวแรงตัวไหนดีครับ
    Last edited by ~BluesKY~; 20 Feb 2007, 18:29:07.

Intel P4 2.8 Ghz. - แรงกว่า

Comment

P4 2.8แรงกว่าครับ

ว่าแต่เรียบมวยต่างรุ่นจัง

ให้socket Aน้องไปได้เลยครับ

แต่ถ้าจะขาย แนะนำให้ขายP4 2.8เพราะราคาดีกว่า

ไม่งั้นก็ขายท้งแล้วเอาเงินเพิ่มไปซื้อ AMD 3000+ 939 แล้วเปลี่ยนM/B แรงกว่าครับ ฮี่ๆๆๆๆ

Comment

P4 2.8
        -------
        เอา athlon 2800+ มาชนจะสมน้ำสมเนื้อกว่านะครับ

Comment

ขอโทษ ไม่ทราบจิงๆอ่ะครับ
          ไม่เคยรู้เลยนะเนี่ยว่า p4 2.8 มันแรงกว่า ขนาดนี้ ไม่งั้นก็ใช้ไปแว้ว หุหุ
          เอา athlon 2800+ มาชนจะสมน้ำสมเนื้อกว่านะครับ
          ถึงขั้น athlon 2800+ เรยหรอครับน่ะ หูยยย..

Comment

p4 2.8 เท่ากะ2600+คับ

Comment

2.8 กินครับ ยิ่งโคด C หรือ E กินหายครับ

Comment

อย่างงี้ต้อง เจอบาทันครับ

Comment

Working...
                X