Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M2-Crosshair กับ M2N32-SLI Deluxe มันต่างกันอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M2-Crosshair กับ M2N32-SLI Deluxe มันต่างกันอย่างไร

M2-Crosshair กับ M2N32-SLI Deluxe มันต่างกันอย่างไรอธิบายหน่อย ประสิทธิภาพเป็นยังไง
    แบบว่าจะซื้อแล้ว แต่เลือกไม่ถูก

Crosshair ไม่เคยใช้ด้วยดิ่ แต่เค้าว่ามันลากไปได้ไกล แถมสวยกว่าด้วย มีปุ่มClear CMOS เรือง แสง แล้วก็มี CPU Post Screen บอกว่าเครื่องมีปัญหาตรงจุดไหน

ส่วน M2N32-SLI Deluxe มันก็โอเค อาจจะไม่สวยเท่า ไม่มีไฟเรืองแสงแต่ก็ดีครับ

Comment

DFI Lanparty UT 590 SLI ครับ มีเมนูเยอะมาก ปรับไม่ถูกเลย สีสวยด้วย ราคา 8000 กว่าบาท

Comment

M2-Crosshair ราคาเท่าไรอะครับ

Comment

10k ตระกูลเดียวกะพี่striker กับน้องcommando optionบนบอร์ดเหมือนกันเดะ

Comment

M2-Crosshair เลยครับ สวยๆ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              M2-Crosshair เลยครับ สวยๆ
              ชอบตรงM/BมีไฟLedสีฟ้าสวยดีครับ

Comment

ผมเคยเล่น Asus M2N32 - SLi Deluxe WiFi ก็ใช้ดีเหมือนกันครับ

..อาจจะลากได้ไม่ไกลเท่า Crosshair (ตามที่เค้าว่ากัน)

แต่ได้ประหยัดกว่านิดหน่อยครับ

.. ส่วนตัวเชียร์รุ่นนี้มากกว่านะครับ

Comment

Working...
                X