Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ vmware เล่นเกมส์บนwindows กระตุกมากๆเลยครับ MBP2.2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ vmware เล่นเกมส์บนwindows กระตุกมากๆเลยครับ MBP2.2

ทำอย่างไรได้บ้างหรอครับ

old MacbookPro 2.2G 2GRam 8600128M

เล่นเกมส์บน windows ผ่าน vmware

กระตุกมากๆ (Warcraft III)

ลองเล่น บน parallels ดูครับ ผมก็เพิ่งเปลี่ยน ดีขึ้นเยอะ

แต่แรมน้อยก้ต้องกระตุกไปธรรมดา ท่านมีแรมแค่ 2 gb ท่านแบ่งแรม ไปใช้ เท่าไหร่หละครับ
    ควรแบ่งไม่เกิน 1gb งั้น อืดแน่ แล้วถ้านอยไปก็ช้า -*- ถ้าจะเล่น พวกนี้ต้องใช้แรม 4 gb อย่างต่ำอะครับ ถ้าจะเล่นเกมด้วย

Comment

Working...
    X