Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอับคอมอะครับ แนะนำหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอับคอมอะครับ แนะนำหน่อยนะ

Amd 64 3800+
    M2n-ram
    rox 512/677*2
    spark 7600 gs
    เปนไงบ้างอะครับ
    แล้ว cpu amd 64 3800+ ถ้าเปน intel ความเร็วจะประมานเท่าใหร่อะครับ ไม่รู้จะคิดยังไง
    คิดไม่เปนอะครับ

โห....ท่าน แค่นี้ก็หรูแล้ว

ถ้าจะอัพเพิ่มแรมอีก1Gท่าจะดี

ส่วนความเร็วCPU โหลด CPUzมาดิ

http://www.cpuid.com/cpuz.php

Comment

Amd 64 3800+-------------ชอบ
      M2n-ram ---------------งง M2N-E หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็ดี
      rox 512/677*2-----------ชอบ
      spark 7600 gs -----------อีก 500 ได้ GT ตัวแรง
      เปนไงบ้างอะครับ
      แล้ว cpu amd 64 3800+ ถ้าเปน intel ความเร็วจะประมานเท่าใหร่อะครับ ไม่รู้จะคิดยังไง
      คิดไม่เปนอะครับ-----------ไม่ต้องเทียนหรอกครับ ดีแล้วครับ เทียบแล้วเดียวไม่สบายใจครับ

Comment

ขอบคุนมากครับ

Comment

Working...
        X