Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อย GTA 4 เสียงแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อย GTA 4 เสียงแตก

ลงแบบ ขอไปที่จนสำเร็จ เล่นได้ เรียบร้อย แต่....

แต่เวลาเล่น หรือตอนเนื้อเรื่อง ต่างๆ เสียงแตกตลอด ดั่งรำคาญมากได้ยิน เสียง พูดกันเบาๆ

เล่นไปบ้างที่ภาพหายไปเฉยๆแล้วกลับมาอีก (เล่นเกมอื่นไม่มีอาการไร)

ใครรู้บ้างเป็นที่อะไร ช่วยที่งับ

ยังไงครับท่าน งง

Comment

Originally posted by P@RN View Post
      ยังไงครับท่าน งง
      คือเล่นเกมได้ แต่เสียงมันไม่ดีอ่าครับ เสียงมันแตกๆตลอด ทั้งตอนคุยหรือขับรถ อ่าครับ

เล่นคือต้องปิดลำโพงไปเลย รำคาญมาก ไม่รู้จะแก้ไง มีใครเคยเป็นบ้าง

เป็นตัว DVD 2 แผ่น RIP อ่าครับ

Comment

สงสัยเป็นหนุ่มคับ เสียงเลยแตก อิอิ

Comment

Working...
        X