Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IVเล่นกับvista64bitได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IVเล่นกับvista64bitได้ไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ เพราะไม่เคยลงเกมนี้มาก่อนเลย

เล่นอยู่จ่ะ แต่ต้องอัพเป็น sp1 ก่อนลงเกมส์นะ

Comment

เล่นได้ครับ Vista 64 Bit ผมก็ใช้อยู่ แต่อยากจะถามว่าถ้าเป็น XP 64 Bit SP2 จะใช้ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by mrair View Post
        เล่นอยู่จ่ะ แต่ต้องอัพเป็น sp1 ก่อนลงเกมส์นะ
        Originally posted by KimLK View Post
        เล่นได้ครับ Vista 64 Bit ผมก็ใช้อยู่ แต่อยากจะถามว่าถ้าเป็น XP 64 Bit SP2 จะใช้ได้ไหมครับ
        ขอบคุณมากครับ ของผม vista64bit sp1 ถ้างั้นลงได้แน่นอนครับ

Comment

เล่นได้ ชัวๆคับ

Comment

เครื่องผม วิสต้า 32 บิท sp 1 ทำไมลงแล้ว
            มันเด้งตลอดเลย โค้ดมันบอกว่า ให้ รี เครื่อง พอรีไปแล้วก็ขึ้นเหมือนเดิมตลอด .net 3.5 ก็ ลงแล้ว อัพวินโดว์ก็ลงแล้วอ่า ใช้ driver แดง 8.12 ใหม่สุดอ่าคับ

ก่อนหน้านี้ ใช้ xp sp 3 driver 8.8 ก็ เล่นได้ปกติคับ

ขอบคุงล่วงหน้าคับ

Comment

Originally posted by mangdaza View Post
              เครื่องผม วิสต้า 32 บิท sp 1 ทำไมลงแล้ว
              มันเด้งตลอดเลย โค้ดมันบอกว่า ให้ รี เครื่อง พอรีไปแล้วก็ขึ้นเหมือนเดิมตลอด .net 3.5 ก็ ลงแล้ว อัพวินโดว์ก็ลงแล้วอ่า ใช้ driver แดง 8.12 ใหม่สุดอ่าคับ

ก่อนหน้านี้ ใช้ xp sp 3 driver 8.8 ก็ เล่นได้ปกติคับ

ขอบคุงล่วงหน้าคับ
              ดันให้ครับ รอผู้รู้

Comment

Working...
              X