Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันเป็นบัคหรือปล่าวช้วยบอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเป็นบัคหรือปล่าวช้วยบอกที

คือว่างี้ครับเล่นcrysisอยู่อ่าครับไม่รู้ว่าเป็นบัคหรือป่าวไปถึงด่านสุดท้ายเเล้วกำลังสู้กะยานใหญ่
    มีปืนรังสีเเล้ว มันบอกให้ล็อออน เเต่ล็อกยังไงก็ไม่ได้ไม้รู้จะทำยังไงดีอ่าครับ ใครเล่นจบเเล้วช้วยบอกที ขอบคุณครับ

มันจะให้ยิ่งแขนซ้าย(ของตัวใหญ่) เล็งไปที่แขนเลยคับ มันจะขึ้น โหลดล็อคและยิ่งเลย จากนั้น เล็งแขนขวา
    ลองอ่านลิงค์ข้างล่างนี้ดูครับ เพื่อไม่เข้าใจ (บัคยังเคยเจอนะ อย่างนี้นะ)

www.pantip.com/tech/games/topic/GC2506785/GC2506785.html

Comment

เคยเจอเหมือนกันครับ ก็เลยไม่เล่นต่อ ค้างไว้แค่นั้น

Comment

เล็งเเล้วครับมันไม่ขึ้นเป้าให้เลยอ่าครับไม่ว่าจาเล็งไปทางให่น โหลดเเล้วโหลดอีก ก็พยายามทำตามคลิปเลยอ่าครับ เลยงง 55 เสียดายถ้าเล่นไม่ได้ก็จาลบละ

Comment

ตอนแรกผมก็ไม่ได้ ใจเยนๆ ลองไปเรื่อย

ได้เฉยเลย - -*

Comment

Working...
          X