Announcement

Collapse
No announcement yet.

Overclock HD4850 แล้วขึ้นจอฟ้าครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปรับได้แล้วครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by CannavaroJ; 12 Jan 2009, 09:37:39.

Comment

ผมปรับเพิ่มได้แค่ 700/109x ถ้ามากกว่านั้น เวลาเล่นเกมแล้วแฮงค์เลยครับ(แต่รัน 3D Mark 2003 ผ่านครับ) แล้วบางครั้งมันจะเด้งออกมาแล้วจอฟ้าครับ มันจะขึ้นบอกประมาณ Physical Memory มีปัญหาครับ

ขอบคุณครับ

Comment

PWC 4850 ผมลากไม่ได้เลยแม้แต่นิด แตะเมื่อไร เกมมีเพี้ยนครับ Crysis ภาพมีวิ๊งๆ fallout 3 ต้นหญ้าเป็นก้อน farcry2 ใต้ไม้ใหญ่ ใบไม้เป็นก้อน ลากแค่ 650/1000 เองนะ เลยใช่มันเดิมๆนี้หล่ะ

Comment

มีข้อสงสัยอีก 1 เรื่องครับ ท้าเรา OC VGA นี้ต้องไปปรับ ที่ Bios ไหมครับ เห้นมันมีหัวข้อ Bus ของ PCI-E ใน Bios แล้วควรตั้งไว้ที่เท่าไหร่เหรอครับ

Comment

Working...
          X