Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ non ref ดีกว่าแบบ ref จิงหรือ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่รู้เหมือนกานนะ

แล้วแต่ความเชื่อ

เหอๆๆ

ตัวเล็กกว่าจิง แต่เรื่องความร้อนนี้ไม่ชัว

แต่ใช้แบบเปิดข้าง อุณภูมิอยู่ที่ 40-50C

ความแรงก็พอๆกันแหละคับ

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ acquiesce
      ดันๆ อยากรู้เรื่อง ไฮบริด เหมือนกัน จริงไหมครับ ของ EVGA ตัวใหม่เพราะผมใช้ gtx-260 มันมีครับ ลดอุณหภูมิได้ดีทีเดียว เวลาเล่นเวป แต่ เวป ocz กลับเต็มสปีดซะงั้น

พอดีว่าจะลดสเป็ค

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
        ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ acquiesce
        ดันๆ อยากรู้เรื่อง ไฮบริด เหมือนกัน จริงไหมครับ ของ EVGA ตัวใหม่เพราะผมใช้ gtx-260 มันมีครับ ลดอุณหภูมิได้ดีทีเดียว เวลาเล่นเวป แต่ เวป ocz กลับเต็มสปีดซะงั้น

พอดีว่าจะลดสเป็ค

จะลดทำไมหรอ
        งิงิ

Comment

XFX แบบนี้

Comment

แบบนี้
            [IMG][/IMG]

Comment

ท่าน Hector ใช่บอร์ด ไร หรอครับ

Comment

Originally posted by got99 View Post
                แบบนี้
                [IMG][/IMG]

คือมันลดความเร็วหรอ
                hybrid
                ???

Comment

มั่งครับ เวลาไม่ได้เล่นเกมมันเป็นแบบนี้แต่ถ้าเล่นมันก็จะขึ้น 740/1100

Comment

ใช่ครับคอนเฟิร์มใช้อยู่ ถ้าเราไม่ได้เล่นเกมgpu/memoryอยู่ที่300/100คับผม อุณหภูมิอยู่ที่40 พอเล่นก้ไปแตะ50กว่าๆครับ

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post
                      ท่าน Hector ใช่บอร์ด ไร หรอครับ
                      Asus P5K P35

Comment

ห้วยกว่าแบบเดิมเยอะ...

Comment

Working...
                        X