Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA on M/B AM2 ตัวไหนที่เล่น PES2009 แล้วไม่กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA on M/B AM2 ตัวไหนที่เล่น PES2009 แล้วไม่กระตุก

พอดีผมใช้ amd x2-3600,asus m2a-mx,sapphire HD3870 แล้วเหมือนมันใช้งานการ์ดจอไม่ค่อยได้เต็มที่เท่าไรนะครับ เพราะแฟนใช้งานทั่วไป ส่วนผมก็นานๆได้เล่นที ส่วนใหญ่ก็เล่นแต่พวก PES2009,RED ALERT3,C&C ก็เลยคิดว่า ถ้าจะเอาการ์ด VGA&M/B ไปขาย แล้วหาตัวที่มันออนบอร์ด จะมีตัวไหนสามารถเล่นเกมส์พวกนี้ได้บ้างครับ

ไม่มีอ่า มีก็ปรับสุดไม่ได้ ภาพไม่สวย

Comment

ไม่แรงอย่างที่คุณต้องการแน่ๆครับ

ตอนนี้ผมใช้ecs black ที่มี hd 3200 ในตัว ที่เค้าว่าแรงกัน

แต่ลองแล้วมันก็ไม่แรงเท่าไหร่หรอกครับ หน่วงๆอีกตะหาก

ขนาดเกมส์เก่าอย่างไททันเควสยังปรับสุดไม่ได้เลย สู้ใช้การ์ดจอแยกดีกว่าครับ

ถ้าเล่นเกมส์ไม่หนัก หรือนานๆเล่นทีก็ลองหาตัวไม่แพงดูดีกว่าครับ

เช่น 3650 3850 หรือ9600GSOมือ2 ดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X