Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีติดตั้งเกม Dead space หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีติดตั้งเกม Dead space หน่อยครับ

คือว่าผม โหลดมาจากเวป โจกเกอร์เกมอ่าครับ

ผมโหลดมา แบบ แยกPart มี4Part

โหลดมาแล้ว

ลงยังไงหรอครับ

ผมลงแบบ Mount image ไม่เป็นอ่าคับ

คือว่าไม่รู้วิธีแตกที่รู้ต้อง แบบ

ลากคลุมหมดเลย

หรือว่า ที่ละอัน

เลยอยากถามอ่าครับ

คลุมแค่อันเดียวพอครับ อันที่เป็นพาร์ตแรก แตกไฟล์ออกเก็บแยกแฟ้มเอาไว้ครับ

ถ้าแตกไฟล์ออกมาแล้ว แฟ้มนั้นเป็นตัวลงก็กด Install ลงไปได้เลย

ถ้าเป็น Image ก็ใช้ Daemon Tools จัดการ Mount Image แล้วลงครับ
    ไม่ก็เอาอิมเมจนั้นมาเบอร์นแผ่นเลยก็ได้ แล้วเอาแผ่นนั้นมาลง

Comment

ตอบคำถามที่ผมเคยลงเกมมานะครับ ไม่ว่าสักกี่ part ให้ท่าน coppyมาใว้fonderเดียวกันเสร็จแล้วท่านก็เปิด winra
      คริ้กที่ part1แล้วaddไปใว้ที่ใหนก็ได้กินข้าวรอเสร็จแล้วท่านกก็ไปเปิดที่ fonder ที่ท่าน add ไปจะได้เป็นไฟร์ ISO
      ใช้ DEMONTOONS SETUP จบ พิมพ์ตกหล่นไม่ว่ากันนะ

Comment

เหมือนที่ rep บน ว่า แหละจ้ะ

แต่ถ้าไม่เข้าใจ เอาภาพ ประกอบมาด้วย จะได้ อะฺบายให้ ละเอียดขึ้น

Comment

Working...
        X