Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันของ HiBase หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันของ HiBase หน่อยคับ

ว่าจะเอาการ์ดจอ 6800 GT ไปเคลมครับ ไม่ทราบว่า จะได้ของเร็วมั๊ย ถ้าหากเคลมช้าจะได้หาของมาใช้ทดแทนไปก่อนน่ะ ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ ขอบคุณครับ

ประกันเจ้านี้เคลม 1 วันคับ แต่บังเอิญ 1 วันของ hibase = 3 เดือนในโลกมนุษย์

ปล. ถ้าอยากได้ของเร็วลองคุยดูคับว่าขอเปลี่ยนเป็นรุ่นใกล้เคียงได้หรือเปล่า เพราะมาจาก ตจว.
    ถ้าไม่มีรุ่นใกล้เคียงก็เพิ่มเงินเป็นรุ่นสูงกว่าก็ได้คับ แบบนี้น่าจะได้ของเร็วกว่ารอเคลมแน่นอนคับ

Comment

ต้องทำบุญทำทานให้มากหน่อยก่อนมาเครมเจ้านี้เพื่อผลบุญจะทำให้ได้ของเครมเร็วขึ้น

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำที่ชี้ให้เห็นความสว่าง ต่อไปจะซื้อ Dcom Synnex Ingram

Comment

Originally posted by underground View Post
          ต้องทำบุญทำทานให้มากหน่อยก่อนมาเครมเจ้านี้เพื่อผลบุญจะทำให้ได้ของเครมเร็วขึ้น
          ........

Comment

เอ ไม่จริงมั้งผมว่า เจ้าของร้าน PC Gallery แกออกจะใจดีนะเท่าที่รู้จักกัน ถ้าแกมีของในร้านผมว่าคุณได้เคลมเลย ลองถามแกดูก่อนเดินทางไปเคลมดีกว่า ถ้าไม่มีก็ลองให้แกเสนอทางเลือกให้ฟังซิว่าจะทำไงดีกับการ์ดจอตัวนั้น แต่ร้านแกจะขายของ WinFast หรือไงนี่แหละครับ ถ้าจำไม่ผิด ของ WinFast ผมว่ามันน่าจะมีของสำรองเยอะนะ เพราะแกก็ขายดีออก

Comment

ถ้าของไม่มีในสต๊อคเครมก็ต้องรอยาว แบบเจ้าอื่นๆครับ

Comment

Working...
              X