Announcement

Collapse
No announcement yet.

Adobe After Effect CS3 ใช้อย่างไรและทำอะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Adobe After Effect CS3 ใช้อย่างไรและทำอะไรบ้าง

ผมอยากทราบวิธีการใช้มากเลยครับ รู้แต่ว่าใส่เอฟเฟตส์อะไรก็ไม่รู้ได้ ช่วยหน่อยนะครับ

เรื่องวิธีใช้ยาวอ่ะ อธิบายเป็นวันคงไม่จบอ่ะ เอฟเฟ็คเยอะมาก
    เรียกว่าศึกษาในอีบุ๊ค หรือหนังสือดีกว่านะ ในเว็บติวฯก็เยอะนะพวกนี้
    ว่าแต่เน้นใช้งานอะไรล่ะครับ ?

Comment

หนังสือคำตอบสุดท้ายไม่ก้อหาเรียนเอาครับ ถ้าหาอธิบายตามเน็ตมันยากนะ

Comment

หลัก ๆ มันใช้ในงาน Composite

Comment

มันเอาไว้ใช้ใส่เอฟเฟตส์ ในภาพเครื่อนไหวครับ
          ส่วนภาพนิ้งไม่รู้มันทำได้เปล่า

Comment

มีเวปที่สอนไหมคับ

Comment

Originally posted by hate-bbb View Post
              มีเวปที่สอนไหมคับ
              มีเยอะแยะเลยครับ ค้นในกูเกิ้ลอ่ะ
              ทั้งการใช้งานพื้นฐาน เทคนิค ติว+ไฟล์งาน
              ส่วนใหญ่เป็นเว็บนอกอะครับ
              ผมว่าเริ่มต้นอ่านพื้นฐานในหนังสือก่อน
              แล้วค่อยหาเทคนิคแปลกๆใหม่ๆในเว็บ

Comment

Working...
              X