Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA HybridPower คืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BadbaDtz View Post
    Hybrid Power Support เฉพาะ Vista หรือเปล่าครับ ใช้บน XP ได้มั้ยครับ

ขอยืมรูปนะครับ

อันนี้รู้สึกว่าจะ XP นะครับ

มันต้องดูที่ Real-Time Clock ที่หน้า Sensors ครับ

Comment

Originally posted by bigbigbig View Post
      ตกลงเจ้า EVGA 9800GTX+ 512MB Non.Ref มันมี Hybrid ใช่ไหมคับ แล้วถ้าใส่กับพวก P45 มันจะมีผลไหม ...
      ไม่รู้เหมือนกันครับ

แต่ว่า ASUS P5K-SE ของท่านคนนึงเค้าก็ใช้ได้ครับ มีผลด้วย อ่อ เป็น P35 ครับ

Comment

ไม่ชอบรอรอบ
        เรามันขาเร่ง บิดไปเลย เอิ๊ก ๆๆๆ
        C1E EIST ปิดให้หมด หน่วงระบบ
        กินไฟ ร้อน ไม่กลัว กลัวไม่แรง ^^

Comment

ปกติไม่ได้ใช้งานหนักบ่อยเลยเปิดๆไปนั่นแหละ

4850 flash ให้รันเบาลงได้นะ แต่ถ้าฟูลก็แรงปกติ

Comment

Originally posted by Kraiwit View Post

ขอยืมรูปนะครับ

อันนี้รู้สึกว่าจะ XP นะครับ

มันต้องดูที่ Real-Time Clock ที่หน้า Sensors ครับ
            รูปของป๋มเอง XP SP2

เทคโนโลยีตัวนี้ใส่มาในตัวการ์ดเลย บอร์ดผม P35

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              กรุณา อย่าเปิดประเด็น
              ท่านไปคิดถึงไหนกันเนี่ย -*- งง

"แค่ถามว่าอีกค่ายเค้าเรียกว่าอะไร"

ใครกันแน่ที่คิดเปิดประเด็นอ่ะ งง

ในหัวผมไม่เคยคิดแบ่งค่ายครับ กรุณาเข้าใจผมด้วย

ไหนๆก็พูดแล้วก็ต่อเลยแล้วกัน ว่าทำไมต้องแบ่งแยกค่ายกันด้วยหล่ะ

"ในเมื่อมันก็แค่การ์ดจอ"

ทำไมจะต้องเถียงกันจะเป็นจะตาย

ถ้าการพูดของผมมันสะกิดใจใครก็ขอโทษทีครับ

เพราะในสายตาของผมทั้ง2ค่าย มันก็แค่การ์ดจอเหมือนๆกัน

แค่หาตัวที่มันเหมาะๆ ดูแล้วคุ้มค่าในสายตาแต่ละคนก็พอ

จบนะครับ

Comment

Originally posted by Gonzalez View Post
                ขอบคุณครับ ที่ให้"ความรู้"กับผม และไม่หลงประเด็นครับ

Comment

ขอบคุงสำหรับ บทความดีๆ

Comment

โลกร้อน ๆ ...

ระวังใจร้อนนะครับ ... อย่าให้มันร้อนกว่าการ์ด นะครับ ..

อิอิ

ออกทะเลนิดนึง

Comment

Working...
                    X