Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามทีครับไม่รู้จิงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามทีครับไม่รู้จิงๆ

พอดี จาซื้อ cpu ใหม่ แต่ ยังมี จอ Monitor 17" Flat LG อยุ่เพราะพึ่งซื้อเปลี่ยนไม่ถึงปี

อยากถามว่า มันจะมีผลอะไร กับ การ์ดจอ รุ่นใหม่ๆ รึเปล่า เช่น 9800gtx+ และจะเล่น พวก cysis ได้ดีหรือปว่า ไม่รู้จริงๆ เลยอยากสอบถามครับ ขอบคุณมาก cpu เดิม ตอนนี้ gf 2 -*- อยู่เลย

ผมว่าไม่มีผลนะครับ เพราะผมก็ยังใช้จอ 17 นิ้ว รุ่นเดียวกันเล่นcysis อยู่เลย หรือเกมอื่นๆ ภาพก็ยังแหล่มอยู่ ไม่ต้องไปดิ้นรนเปลี่ยนเป็นlcd หรอกครับถ้ามันยังใช้ได้อยู่ เอาเงินไปลง......ดีก่า อิอิ

Comment

อะ ขอบคุณมากครับ ไม่เคยใช้รุ่นใหม่ๆมา นาน เด๋วนี้ เห็น ในรีวิว มีพวกสาย สีๆ เลยตกใจ กลัวจะต่อกะจอไม่ได้ ><

Comment

Working...
      X