Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น NBA 2K9บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น NBA 2K9บ้าง

สวัสดีครับทุกท่าน คือไอ้ผมเนี่ยเล่นตั้งแต่เกมนี้มาตั้งแต่ตอนเกมส์ออกใหม่ๆ

จนถึงทุกวันนี้ ยังไม่สามารถกดท่า Alley oops ไม่ติดเลย

แข่งดังค์ ก็กดท่าติด แต่ ก็ไม่เคยลงซักที

อยากจะขอ คำชี้แนะ จากท่านทั้งหลายด้วยฮะ

ปล.ผมใช้จอย Xboxเล่น

เหมือนกันครับ ดังค์ไม่เคยลงเลย ติดห่วงตลอด

Comment

หัดภาษาอังกฤษไว้เยอะๆๆๆๆๆๆๆ ผมไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย

Comment

เป็นเกมบาสดีที่ สุด ตอนนี้ ครับ แต่ถ้าเล่นกันเพื่อนได้มันโครต

Comment

เวลาดังค์ พอทำท่าเเล้ว ขีดพลังในหลอดมันจะขึ้น พอถึงขีดกลางกด R1 เเค่นั้นก็ลงเเล้ว

Comment

ผมเล่นคับ แต่ใช้จอยเพลย์ 2 แปลง เอา อยากได้จอย XBOX ที่นครศรีธรรมราชไม่มีขาย บ้านนอกจิงจรี้งงง

Comment

ผมก็ไม่เคยแข่งดังค์นะครับ ไม่รู้พอจะช่วยได้ไหม?

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=361961

ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยนะจ๊ะ
              Last edited by t_envec; 13 Jan 2009, 16:06:22.

Comment

Working...
              X