Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Hdd ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ Hdd ตัวไหนดีครับ

ซื้อ Hdd ตัวไหนดีครับ งบ 2000-2500

มีตัวไหนแนะนำบ้างครับ ขอทนๆๆ+แรง+เงียบ

6400AAKS ครับ

Comment

คงต้องเป็น seagate/640g ตระกูล 7200.11 หล่ะครับ

Comment

wd ไม่ดีกว่าหรอคับ เห็นช่วงนี้เชีย wd กันจังว่าเงียบกว่าดีกว่า

Comment

6400AAKS ครับ เสียง่ายไหมอะ

wd เสียง่ายไม่ใช่เหรอ

Comment

Originally posted by titirinclub View Post
            6400AAKS ครับ เสียง่ายไหมอะ

wd เสียง่ายไม่ใช่เหรอ
            อยู่ที่คนด้วยครับไม่ใช่ HDD อย่างเดียว

ถ้าบ้านใครไฟตกบ่อยๆ UPS ก็ไม่มี อันนี้ต่อให้ HDD เทพเกรด server ก็เจ้ง

Comment

Working...
            X