Announcement

Collapse
No announcement yet.

antivirus ตัวไหน work ที่สุดครับผมจะเข้าพันทิพย์ไปซื้อวันนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• antivirus ตัวไหน work ที่สุดครับผมจะเข้าพันทิพย์ไปซื้อวันนี้ครับ

antivirus ตัวไหน work ที่สุดครับผมจะเข้าพันทิพย์ไปซื้อวันนี้ครับ ทีเห็นมี nod32 แต่ใช้ได้ปีเดียวครับ มีตัวไหนที่ครอบคลุมหมดคือใช้ตัวเดียวก็คุม ไวรัส อยู่ครับ ขอบคุณครับ

ไม่นิยมของฟรีเหรอครับ มีให้ใช้เตอมเลย

Comment

2ตัวจัดไปKIS2009=890บ.มั้งครับจำไม่ค่อยได้ NIS2009=1290บ.ครับตัวนี้ผมใช้อยู่workครับไม่ได้อ่อนเหมือนnortonตัวเก่าๆครับ เข้าทำใหม่หมดแล้วครับ ลองดูครับว่าจะเล่นตัวไหนดีแต่ถ้าไม่มั่นใจลองศึกษาดูก่อนก็ได้นะครับว่าตัวไหนทำงานแบบไหนบ้างอย่าดูที่ราคาครับ แต่ทั้ง2ตัวที่บอกมานี้ผมว่ามันน่าจะแน่นกว่าnod32นะครับ ความรู้สึกผมนะเพราะเคยใช้nod32มาเหมือนกันไม่ได้ว่าnod32ผมไม่ดีนะครับ แล้วแต่คนชอบนะครับ

Comment

โหลดเอาเรย ไม่เสียตัง 555

Comment

BitDefender Total Security 2009 + Key + Cack โหลดเอาตามเวปเยอะแยะ

Comment

ถ้าจะซื้อแผ่นก้อป โหลดเอาเหอะครับ
            ถ้าของแท้ kasper กะ bitdefender ครับ

Comment

ขอบคุณมากสำหรับทุกคำตอบครับ

Comment

kaspersky anti virus ครับ

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
                  BitDefender Total Security 2009 + Key + Cack โหลดเอาตามเวปเยอะแยะ
                  เหมือนกันครับ ใช้อยู่ดีมั๊กๆ

Comment

nod32 คับ.. หาโหลดเอาดูก่อนสิครับ ผมว่าตัวนี้มันใช้ได้ดีในระดับหนึ่งเลยนะ เบาเครื่องดี ผมชอบ!!!!

Comment

ถ้าจะซื้อของแท้จริงๆก็ต้อง KIS2009 อย่างที่เค้าบอกกันนั่นแหระครับ ได้อ่านผ่านๆมา เค้าบอกกันว่าดีจริงๆ

ป.ล. แต่ทุกวันนี้ตัวเองก็ยังใช้ NOD32 อยู่เหมือนเดิม >.< ( คิดว่าตัวเองมีความเสี่ยงน้อยครับ ใช้คนเดียว )

Comment

ถ้าเล่นบ้านคนเดียวไม่ไปเอาไฟล์จากที่ไหนมาลง หาโหลด Nod32 มาใช้ก็พอ
                        แต่ถ้าจะซื้อของแท้ผมก็แนะนำ KAV ก็พอ มือใหม่ไม่อย่าแนะนำ KIS ใช้ไม่เป็นแล้วเด๋วพอเล่นเน็ตไม่ได้
                        เข้าเว็บไม่ได้ ขึ้นบล๊อกนู่นนี่แก้ไม่เป็นจะโทษโปรแกรมเอา
                        ลองทดสอบหาโหลดมาใช้งานดูก่อนครับ
                        ผมใช้ KIS7 มา 2-3 ปีแล้ว

Comment

Originally posted by whiteII View Post
                          เหมือนกันครับ ใช้อยู่ดีมั๊กๆ

Comment

จะไปซื้อของเเท้ทำไม เอาเงินออกนอกประเทศ -*-
                            โหลดเอาเลยครับ
                            ไม่ต่างกันเลยของเสียเงินกับของฟรี เเค่ให้ดูมั่นใจว่าใช้ได้นานเท่านั้นเอง
                            สุดท้ายก็ลบเเล้วก็เปลี่ยนเป็นอย่างอื่น
                            เชื่อผม

Comment

ผมก็ใช้ nod32 ครับ เพราะว่าไม่ค่อย
                              ได้โหลดอะไรมากมายความเสี่ยงเรื่องไวรัสมีน้อย
                              ดูที่การใช้งานของท่านด้วยครับได้ใช้คุ้มๆ
                              อุดหนุนของแท้ได้ถ้าไม่แพงมากก็จัดไปครับ

Comment

Working...
                              X