Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอNotebookผมเสียอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอNotebookผมเสียอะครับ

จอNotebookผมเสียอะครับ อยากทราบว่ามีมือ2เปลี่ยนหรือป่าวถ้าไม่มีต้องเปลี่ยนมือ1
    อยากทราบราคามือ1อะครับ ถ้ามีมือ2ด้วยก็อยากทราบราคาอะครับ

ผมเปลี่ยนace2400มาราคา4000บาทประกัน3เดือนครับแต่ก็ใช้มาเกินประก้ันแล้วล่ะก็ยังใช้ได้อยู่ครับ

Comment

ของแฟนผมจำชื่อ รุ่นไม่ได้อะครับ แต่รู้สึก 14" อะครับลองบอกราคาหน่อยคับ

Comment

ขุดๆๆๆ อยากทราบราคามือ2อะครับช่วยบอกหน่อย

Comment

ขุดๆๆ

Comment

ขุดๆๆ

Comment

เครื่องยี่ห้ออะไรอะครับ จอกี่ นิ้ว รายละเอียดน้อย มากครับ
              ลอง PM มาละกันครับ ผมพอหาให้ด้าย ราคาไม่แพงครับ

Comment

มือ1 ศูนย์เกื่อบหมื่น
                มือ2 ไม่เกิน5000 แล้วแต่สภาพ ประกันอย่างมาก 6เดือน

Comment

Working...
                X