Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกทีครับ spark8600gt กะ 3650 อันไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ส่วนตัวคิดง่า 3650 อ่อนกว่า 2600 ซะอีก - - ( ด้วยความรู้สึก )

ส่วนตัวชอบ ATI แต่ถ้าให้เลือก 2 ตัวนี้ผมเอา 8600

อย่าเอา ASUS เลยครับเหอะๆ

ไม่บอกเหตุผลนะ ดูกันเอาเอง

Comment

ผมเลือก 3650 ครับ

Comment

อีกเสียง ครับ 3650 เลยผมใช่อยุ่ เล่นเกมสบายๆๆดูหนังภาพดี

Comment

8600GT DDR3 แรงกว่า HD3650 DDR3 คับ

Comment

แรงพอๆกันแหละ ราคามือ2ประมาณ 1500-1800 เท่ากันทั้ง 2ตัว
            ลองไปประกาศหาใน IT market ดู

Comment

เล่นเกมส์เลือก GF 8600GT

ดูหนังเลือก HD 3650 ครับ

Comment

ดันๆ

Comment

8600
                  อีกเสียง

แล้วจะซื้อมือ สองทำไม

เพิ่มอีก สามร้อย ก้อ ได้ มือ หนึ่งแล้ว

ผมซื้อมา 1790

Comment

+1 8600gt ด้วยครับ

เคยใช้ asus eah3650 ไม่ประทับใจเลยครับ เพิ่งขายไปเดือนที่แล้ว 1500 ครับ

Comment

กระทู้นี้รอคำตอบอยู่ ให้เร็ว

Originally posted by aom2008
                      ขอประจานคนหน่อยนะค่ะให้มาส่งของแล้วไม่มาเอา
                      โทรมาจะเอากาดจอบอกจะเอาวันนี้ก็เลยขับรถกลับบ้านไปเอามา
                      แล้วโทรไปบอกเอามาแล้วทีนี้บอกว่าเอาแต่กาดจอไม่เอาเกียก็ไม่ว่าอ่ะไร
                      พอมาถึงที่นัดโทรไปหารับแต่ไม่พูดแล้วก็ไม่รับอีกเลย
                      ขับรถมาไกลนะค่ะ จาก หนองแขม - นางเลิ้ง ไม่เอาก็น่าจะบอกเสียความรู้สึกจริงๆค่ะ
                      ขอมาระบายหน่อยนึง นู๋ไม่เคยโกงใครส่งของถึงที่ตลอด
                      ไม่รู้ว่าใครนะค่ะ แต่มีเบอโทรนะค่ะ 0810058988

แย่จริงๆ ตอนนี้ก็เลยเดินเล่นที่พันทิพ

Comment

Working...
                      X