Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับอยากลงไดรเวอร์ Nvidia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะครับอยากลงไดรเวอร์ Nvidia

คือผมต้องการลงไดรเวอร์ Nvidia nForce ให้กับเครื่องผมใหม่น่ะครับ เครื่องของผมเมนบอร์ดเปน M2N E SLI น่ะครับ

คือผมอยากทราบวิธีการลง และวิธีการ Uninstall ไดรเวอร์อันเก่าออกก่อนจะลงอันใหม่น่ะครับ

ไดรเวอร์ที่มีคือ ไดรเวอร์ SMBus ของ NVidia, ไดรเวอร์ SMU ของ NVidia, Nvidia Away Mode Inf, ไดรเวอร์อีเธอร์เน็ตของ NVidia และ ไดรเวอร์สำหรับอุปกรณ์เก็บข้อมูล

คือผมอยากทราบว่าชื่อภาษาอังกฤษใน Device Manager ที่เราจะต้องทำการ Uninstall ไดรเวอร์เหล่านี้ก่อนมันชื่อว่าอารัยมั่งน่ะครับ

ไอ ไดรเวอร์อีเธอร์เน็ตของ NVidia นี่ใช่ NVidia nForce Networking Controller ป่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

driver NForce จะลงทีเดียว ครบหมดทุกอย่าง ตั้งแต่ SMBus, SMU, Ethernet, IDE, HDAudio, Display,
    Awy เช่น 15.24_nforce_winxp32_international_whql และเวลา Uninstall สามารถจะลบเฉพาะอย่างหรือ
    ลบทั้งหมดก็ได้ ใน Add and Remove Programs

Comment

Working...
    X