Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องครับ:ขอถามเรื่อง Ram OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผลเทสแรมมาแล้วครับ ดูตามลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ

Comment

กำ มันก็วิ่งตามสเปคนี่นา ลากโชว์หน่อยครับ อิอิ จาได้สอยมั่ง

Comment

Originally posted by amcrew View Post
        กำ มันก็วิ่งตามสเปคนี่นา ลากโชว์หน่อยครับ อิอิ จาได้สอยมั่ง
        ยังไม่ได้ลองอัดไฟเพิ่มเลยครับ ยังไม่มีเวลาเลย

Comment

Originally posted by yaraki00 View Post
          ยังไม่ได้ลองอัดไฟเพิ่มเลยครับ ยังไม่มีเวลาเลย
          เอาคิงตันของผมไปชมก่อนละกานครับ อิอิ

Comment

กระทู้ไม่เห็นจะนอกเรื่องตรงไหนเลย
            ก็ Hardware

Comment

Working...
            X