Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ไวรัสหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ไวรัสหรือเปล่า

มันขึ้นแบบในรูปน่ะครับ มันคืออะไร เพราะเปิดเครื่องสักพักมันก็จะโผล่ขึ้นมา
    คือในเครื่องมีฮาร์ดดีสสองตัว ตัวหนึ่งใช้ลงวินโดวอีกตัวเก็บข้อมูล
    ถ้าลงวินโดวใหม่โดยไม่ใส่ฮาร์ดดีสตัวที่เก็บข้อมูล มันก็จะไม่ขึ้นมา
    แต่ถ้าใส่ฮาร์ดดีสตัวที่เก็บข้อมูลมันก็จะโผล่ขึ้นมา
    มันเป็นไวรัสหรือเปล่า ขอวิธีแก้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

น่าจะเป็นสปายแวร์อะครับ เสียบปุ๊บมันจะต่อเน็ต ประมาณนั้นอะครับ

Comment

Working...
    X