Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crossfire ขอถามอีกครั้งเถอะ(ข้องใจมั่ก)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สู้ต่อไปนะท่าน

Comment

ว๊า ได้ของเทพดันมีปัญหา ขอให้แก้ได้นะครับ จะได้รับความแรงไปเต็มๆ

Comment

มันทำงานทั้งสองตัว สลับสล๊อทสลับสายไฟ ก็ทำงานได้ครับ แต่ไม่ยอมครอสไฟล์ ฮือๆๆๆ ไอ้ก๊วยจั๊บบบบบบบ

Comment

ดูการทำงานของการ์ดสิครับ

ตัวแลกมันไม่ยอมโหลดมีค่า0% ตัวที่สอง{slave} มันโอเว่อร์โหลดมาถึง 99% แถมความร้อน80+ ว๊ากกกก พี่ไอซ์ พี่ซอลอยู่หนาย ขอความเห็นกะความช่วยเหลือหน่อยคร้าบบบบบบบบบ
          Attached Files

Comment

Working...
          X