Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีแก้ อาการเฟรมเรตขึ้นสูงเกินไปได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีแก้ อาการเฟรมเรตขึ้นสูงเกินไปได้ไหมครับ

คือบางทีผมเล่นเกมจู่ๆภาพมันก็เร็วขึ้นเองเป็น10เท่าเลย มีวิธีแก้ไหมครับ เป็นหลายๆเกม บางเกมก็ไม่เป็นนะครับ แต่รีเครื่องก็หายนะครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

เปิด v-sync สิครับ

Comment

ขอบคุณครับ

แต่ต้องเปิดในเกมหรือนอกเกมอ่า แล้วนอกเกมเปิดยังไงอ่ะครับ

Comment

เปิดในเกมจิ นอกเกมเปิดได้ด้วยหรอ

Comment

ข้างนอกก็เปิดใน Driver ได้นิครับ

Comment

ผมเคยเป็นนะคับ กับ pes 2009 ผมปรับใน CCC พวกรายละเอียด ที่เปน ควอลิตี้ เปน ประสิทธิภาพหมดเลย
            พอเข้ามาเล่นเกม มันก็วิ่งไวๆๆมากกกกก
            จะต้องไปคืนค่าให้เหมือนเดิมถึงวิงปกติ

คุงคับ

Comment

Working...
            X