Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTAIV ไม่ผ่านตรงตามล่าเพื่อนชื่อ Pegไรสักอย่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTAIV ไม่ผ่านตรงตามล่าเพื่อนชื่อ Pegไรสักอย่าง

GTAIV ไม่ผ่านตรงตามล่าเพื่อนชื่อ Pegไรสักอย่าง

ผมขี่รถตามเคยทันแค่ทีเดียวเองอะ มันให้กระโดดจากสะพานไปขึ้นเครื่องบินใช่ปะ

แล้วมันให้กด กระโดดเพื่อนปืน

ผมก็กดๆๆๆๆๆๆย้ำเป็นพันครั้ง

มันยังไม่ปืนซะทีอะครับ

สรุปก็ตกเครื่องบิน

ทำภารกิจใหม่เป็นร้อยรอบตามไปถึงตรงเครื่อองบินได้ครั้งเดียวเอง

ใครมีทริก ขอหน่อยดิ

ภารกิจสุดท้ายแล้วครับ ผมก็เล่นประมาณ 10 รอบถึงผ่าน

ตอนขับรถกับยิงในตึกร้างตามคงไม่มีปัญหา
    ตอน Pegarino ขับเรือหนี ค่อยๆขับมอไซด์ตามอย่าซิ่งมาก พื้นมันเป็นชายหาดขับไวเดี๋ยวจะเลี้ยวไม่ทันชนโขดหิน แล้วค่อยมาเร่งตอนถึงพื้นกระโดด

ตอนขึ้น ฮ. กดรัวๆก็ขึ้นได้เอง รัวแบบไม่หยุดซัก 5 วิ ถ้าช้าไปแวบนึงเริ่มกดใหม่ทันที ตรงนี้ผมกดไม่เคยพลาดนะ (พอดีสมัยเด็กเล่นดราก้อนบอล ยิงพลังชนกันปั้มปุ่มกระจาย)
    แล้วตอนขับ ฮ ล่า มันจะบอกให้ขับต่ำๆ ไม่ต้องไปต่ำตามครับ เอาพอประมาณ ผมขับต่ำ โดน RPG สอยร่วงไป 2 รอบ พอถึงจุดนึงเราจะโดนยิงตามเรื่อง แต่ ฮ. ไม่พัง แล้วเราจะลงที่เกาะ จากนั้นไม่มีปัญหาแล้ว ตามล่า Pegarino แล้วยิงทิ้งได้เลย ระวังลูกน้องมันกับตำรวจพอ

Comment

ใจมากครับผมแหะๆ

Comment

Working...
      X