Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ลากไป 3.25 เน่าเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลากได้เยอะกว่านี้แน่นอนครับ

ผมใช้ MSI P45-8D ปรับแค่switchที่บอร์ด ก็ได้3.6GHzสบายๆแล้ว

ไฟเดิมๆ ไม่ต้องเพิ่มเลย

Comment

Originally posted by phob View Post
      C0 3.6 สบายๆ

4.0 ยังไหว ถ้ารับเรื่องความร้อนได้ ประมาณ 70+

น่าจะเป็นที่อย่างอื่นมากกว่า

ถ้ามันเน่าน่าจะบูตไม่ติด หรือเข้าวินโดว์ไม่ได้มากกว่าจะทำให้วินโดว์พังนะ
      เห็นด้วยครับ

Comment

ลง windows ไม่สมบูณร์เปล่าท่าน

Comment

E8400 CO ของผมไฟเดิมลากไปใช้งานที่ 3.80 สบายครับ
          ยังไงก็ลากได้เยอะกว่านี้แน่นอน

Comment

ขาย478/P4 3.0Ghz /1M/800 สภาพ99%ซื้อมาทั้งเซทจากJIB บัตรประกันกล่อง ที่JIB หมดครับสาขาพันทิพย์
            ใช้งานได้ไม่ถึง12วันเลยเบื่อ มาเล่น775 ดีก่า มีซิ้ง CPU ไหม่ๆเลย ครับ บัตรประกันขอจากJIBเลยครับCode

CPU มีที่ ร้าน JIB แล้ว ครับสามารถเคลมจากทางร้านได้เลย หุหุหรือ และ775 P4 -D 3GhzUp /1M/800

เช่นกาน ครับประกันซักนิดก็ดี หุหุ ขาย เมนบอด M2V สภาพ95% ไม่มีฝาหลัง Noประกันผม ประกันไห้2เดือน

หลังจากวันที่รับของ พร้อมไดท์เวอร์ อัพเดทไบออสตัวไหม่ไห้แล้ว ใช้ได้งานปกติครับ
            เรื่องของเรื่อง จะมาใช้ 775 และ ราคาตั้งไว้ ที่1000+ไห้เท่าไหร่ เมล์มาบอกmuvip01@hotmail.com

0825922328 ตลอด24 .ช.ม. สามารถรับของได้ที่ดินแดง อนุชเสารีชัย น่ะครับหุหุ

อืมๆ ลืมๆ รับ CPU -AM2 4000+-ขึ้นไม่เกิน5000+ น่ะไม่เอา5000+ อยากได้ แค่4000+น่ะครับ

ประกันไม่มีไม่เป็นไร ขอใช้งานได้ปกติก็พอ ราคาขอซักไม่เกิน1200 น่ะครับ ไม่มีงบและจ่ายค่าเทอมหมดเซงงงง

เอาใจช่วยช่ายOverClock จ้าๆ

Comment

หุ หุ ขนาด 7200 ยังไปไกลๆได้เลยครับผม ลองถอดออกมา ประกอบใหม่ดูครับผม

Comment

^
                ^
                ^
                อ่านอยู่ดีดีโผล่อมาเล่นเอางงเลย

Comment

Working...
                X