Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 3870 DDR3 คะแนน3DMark06เท่านี้ปกติมั๊ยครับน?ิ(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันนีของผมครับ MAGIC ตัวแรง อิอิ

อันนี้เดิมๆ เลยครับไม่ลากVGA ลากแต่ CPU

Last edited by adtong; 8 Jan 2009, 16:25:21.

Comment

-..........-
      Attached Files
      Last edited by maxza929; 9 Jan 2009, 22:32:11.

Comment

3870 DDR4 เดิมๆจ้า

ได้แค่นี้เอง
        Attached Files

Comment

3DMark พวกนี้มันอิงคะแนน CPU พอสมควรนะ
          ใคร CPU หลายๆ Core คะแนนจะเยอะเป็นพิเศษ
          หรือ CPU แรงๆ คะแนน CPU เยอะๆ คะแนนรวมก็จะเยอะตามลำดับ
          คะแนนเป็นเพียงตัวเลข เอิ๊ก ๆๆๆ

Comment

กำลังจะย้ายไปเขียว มาดูกะทู้ในนี้ เริ่มเปลี่ยนใจ ท่านadtong โชว์ เมพ

คะแนน แตะหมื่น ภูมิใจ ถึ่งคอมตัวเองทำไม่ได้ แต่มันเห็นรู้สึกดี

Comment

หุหุหุ ของแรงครับตัวนี้
              DDR4 ไม่รู้แรงเท่านี้ไหม 555

Originally posted by gamesdeath View Post
              กำลังจะย้ายไปเขียว มาดูกะทู้ในนี้ เริ่มเปลี่ยนใจ ท่านadtong โชว์ เมพ

คะแนน แตะหมื่น ภูมิใจ ถึ่งคอมตัวเองทำไม่ได้ แต่มันเห็นรู้สึกดี

Comment

-....-

Comment

Working...
                X