Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อประกัน lenovo ได้ที่ไหน?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อประกัน lenovo ได้ที่ไหน?

มีรายละเอียดอะไรบ้าง มีกี่แบบ ขอเบอร์โทรติดต่อ

ขอบคุณ

ดัน

Comment

blueshop ฟอร์จูนอะคับ ประกันของ ibm กะ lenovo ก็ราคาไม่เท่ากัน ตอบได้แค่ lenovo

ibm 3พันปลายๆคับไม่แน่ใจ แต่

lenovo 2990 บาท +2 ปี carry in+register up grade warranty ด้วยตนเอง

call center lenovo ติดต่อได้ จันทร์-ศุกร์ 9.00-17.00 น.

blue shop ชั้น3 itmall fortune 02 642 1846-8

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แล้วซื้อตอนไหนก้อได้เหรอครับ

Comment

คือผมก้อเหลือไม่กี่เดือนหมดประกันเเล้ว เลยอยากรู้ครับผม

Comment

แล้วเครื่องที่ออกใหม่จากร้านเค้าประกันให้ทันที หรือว่าต้องซื้อประกันแยกละครับ ยังไงใครรุ้ตอบผมที

Comment

Originally posted by ruksurin View Post
                แล้วเครื่องที่ออกใหม่จากร้านเค้าประกันให้ทันที หรือว่าต้องซื้อประกันแยกละครับ ยังไงใครรุ้ตอบผมที
                เครื่องใหม่มีประกันติดมาอยู่แล้วปกติก็น่าจะ 1 ปีครับ พอประกันใกล้หมดก็ค่อยต่อไปอีก 2 ปีตาม rep บน

Comment

ก็คือต่อ ตอนไหนก็ได้ค่ะ แต่ขอให้อย่าเพิ่งหมดประกันในปีแรก

และถ้าจะให้พ้นอันตรายคือควรต่อก่อนประกันหมด หนึ่งเดือน ค่ะ

Comment

ผมใช้ Y510 ไปต่อประกันก่อนหมด 9 เดือนน่ะครับ พนักงานที่ร้านเค้าบอกครับ
                    (ก่อนหน้านั้นได้ยินมาหลายแบบมาก มี 3เดือนมั่ง 6เดือน 9เดือน หรือก่อนหมดปีนึง แต่เอาชัวไว้ก่อนเลยรีบไปต่อ)

แต่ของผมค่อนข้างแพงน่ะ ประมาณ 3290 บาทแหน่ะ ที่ฟอร์จูน จำชื่อร้านไม่ได้ละ
                    เค้าบอกว่าเป็นประกัน on site

Comment

Originally posted by lancha View Post
                      ผมใช้ Y510 ไปต่อประกันก่อนหมด 9 เดือนน่ะครับ พนักงานที่ร้านเค้าบอกครับ
                      (ก่อนหน้านั้นได้ยินมาหลายแบบมาก มี 3เดือนมั่ง 6เดือน 9เดือน หรือก่อนหมดปีนึง แต่เอาชัวไว้ก่อนเลยรีบไปต่อ)

แต่ของผมค่อนข้างแพงน่ะ ประมาณ 3290 บาทแหน่ะ ที่ฟอร์จูน จำชื่อร้านไม่ได้ละ
                      เค้าบอกว่าเป็นประกัน on site

อ่อ ต่อที่ฟอร์จูนเหมือนกัน ราคาเดียวกัน เลย แต่ของเราต่อก่อนหมดเดือนนึง หุๆ

Comment

Originally posted by inkkie View Post
                        เครื่องใหม่มีประกันติดมาอยู่แล้วปกติก็น่าจะ 1 ปีครับ พอประกันใกล้หมดก็ค่อยต่อไปอีก 2 ปีตาม rep บน
                        ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

Comment

Working...
                        X