Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมอะไรแรงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by maxx2007 View Post
    ตัวนี้ก็แรงนะ.....
    เมื่อก่อนเคยใช้ครับ
    Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
    ตัวเป่าฝุ่นเข้าเคสเลย แต่ก่อนก็ใช้ เดี๋ยวนี้ไม่นิยมพัดลมนอกเคสล่ะ ฝุ่นบานไม่ไหว ขี้เกียจมานั่งล้างบอร์ด 5 5+

Originally posted by missionman View Post
    CM ตัวสีดำ ใบพัดสี ชา ลมแรงดี
    ตัวนี้ผมใช้อยู่ครับ 2 ตัวเลย กับ TB120 แต่เผื่อมีตัวอื่นที่แรงกว่านี้ครับ และก็ต้องการความเงียบด้วยอ่ะครับเลยมาหาดูครับ
    Originally posted by tuclock View Post
    ผมมีตัวนึงแรงมากๆซื้อจากร้าน อมร มาติดหน้าเคสไว้ดูดลมเข้า เนื่องจากมันแรงมาก เปิดหน้าต่างบ้านและมุ้งลวดออกเพื่อรับลม เล่นคอมไป โหลดหนังทิ้งไว้ทั้งคืน พอตอนเช้ามาเปิดเคสมา เจอทั้ง ยุง แมงวัน แมงหวี่ แมงเม่า มานอนแอ่งแม้งอยู่ในเคสเลย (ตกลงเคสหรือที่ดักแมลงฟ่ะนี่)

Comment

Hatari สิครับ

555+

Comment

เคยเห็นซิ้งค์ลม E8400 ลากไป 4.8GHz แล้วมีไอเดิ้ล42องศามั้ย ฟูลโหลด74องศา ห้องธรรมดานะ ไม่มีแอร์ บ้านจน

3โปรแกรม วัดอุณภูมิ เท่ากันหมด 1.Everest 2.RealTemp 3.CoreTemp

คลิ้กที่รูป เพื่อดูขนาดใหญ่

Comment

เอารูปพัดลมเค้ามาไม นะ (เดี๋ยวเก็บค่าลิขสิทธิ์ นะ) -*-

Comment

เคยใช้นะครับพัดลม cpu D-cooler socket a 7200 rpm ดังมากๆ เปิดทีอีกบ้านยังได้ยินเลย ขายไปแล้ว

Comment

ตัวนี้ก็น่าจะแรงครับ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post

เหอๆ เปิดทีนี่บินเลยนะ

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                  หาน๊อดยุหรอ อิอิ คงจะเจอยากนะ

Comment

Working...
                  X