Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่อง ระหว่างรอ BIO 5 หาเวปขายเกมส์ของ PSP หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่อง ระหว่างรอ BIO 5 หาเวปขายเกมส์ของ PSP หน่อย

ถามพี่น้อง OCZ หน่อยครับมีเวปใหนขายเกมส์ของ PSP บ้าง แนะนำหน่อย อยากเล่น DJMAX BS
    มากๆ แต่อยากได้เกมส์เก่าๆด้วย เล่นเกมส์คอมมานาน PSP ไม่ได้แตะเลย จะเอามาปัดฝุ่นหน่อยจ้า แนะนำกันมาหน่อยนะ ขอบคุณมากมาย
    ปล. ไม่ต้องกลัวจ้า มะได้ล่อซื้อแน่นอน
    Last edited by jima; 7 Jan 2009, 12:41:27.

ผมว่า ตามร้านขายเกมในห้าง หรือร้านต่างๆ มันก็มีนะ
    เว้นซะว่าท่านอยากจะซื้อตามเว็บแบบถูกๆน่ะ

Comment

ใช่ครับ อยากได้ถูกๆนะแหละจ้ะ เคยเป็นขาประจำอยู่เจ้านึง mail ไปถามแล้วเค้าบอกว่าเลิกขายแล้วอ่ะ
      แผ่น dvd อัดเกมส์เต็มแผ่นเค้าขาย 30 บาทเอง ไปซื้อสะพานเหล็กเกมส์ละ 50 บาท
      อย่างว่าอ่ะนะครับคนมันเคยได้ของถูกมาแล้ว ก็เลยเสียนิสัยไปเลยอ่ะครับ เป็นใครๆก็ชอบอย่างนี้เนอะ
      ยังงัยถ้ามีก็บอกกันบ้างนะจ้ะ จัยจ้า

Comment

หาโหลดเอาสิครับ ...เล่นมานานแล้วก็น่าจะรู้ว่าที่ไหนมีให้โหลด.....

Comment

Originally posted by armyman View Post
          หาโหลดเอาสิครับ ...เล่นมานานแล้วก็น่าจะรู้ว่าที่ไหนมีให้โหลด.....
          จัยนะ

Comment

Working...
          X